PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนประจำเดือนไม่มา

Kraw
16th November 2011, 22:03
ตามหัวข้อเลยครับ ! ตอนนี้ทั้งผมแล้วเค้า ต่างเครียด เราเลิกกันไปแล้วน่ะครับไม่ได้เลิกไปเพราะสาเหตุ [ฟันแล้วทิ้ง] เพราะเลิกกันด้วยความไม่เข้าใจบางอย่าง อีกอย่างเค้าพึ่งมาบอกผมว่า ไม่ใช่สิเพื่อนผมมันฝากมาบอกว่าแฟนเก่า***ประจำเดือนไม่มาเดือนกว่า ๆและ เอ้า ! ผมก็เลยโทรไปถาม ก็ได้ข้อมูลมาครับผมกับไปคุยกับเค้าครับ ถามว่าเป็นยังไงบ้าง สบายดีมั้ย มีอาการผิดปกติเกี่ยวกับร่างกายรึเปล่า ก็ได้ข้อมูลมาครับหลังที่เลิกกับผมไปเค้าทำตัวเหลวแหล่ครับ นอนดึก (ประมาณ ตี 2 เค้าบอก) กินเหล้า ไม่กินข้าวถึงกับกินน้อยมาก เครียดตลอดเวลาเค้าบอกเค้าคิดถึงผมมาก (นี่เรื่องจริงน่ะครับ) เป็นอย่างอยู่เกือบเดือนหลังจากเลิกกันผมไป เราครบกันเกือบ 2 เดือนหน่ะครับ และอีกอย่างครั้งล่าสุดก่อนเลิกกันไปเรามีอะไรกันโดยไม่ใส่ถุงยางด้วยครับ แต่เสร็จด้านนอกแทน แต่ผมคิดว่ามันคงมีส่วนล่ะมั้ง ผมเลยตั้งประเด้นสำคัญ 2 ข้อดังนี้

1.เค้าอาจจะเครียดที่เลิกลากันไป
2.ผมคงได้เป็นพ่อคนแล้วหล่ะ !

เลยอยากถามชาว JKG ผมเสี่ยงข้อไหน แต่ผมบอกได้เลยผมเลือกไม่ถูก

chevas25
16th November 2011, 22:05
:eek::eek:

Tanawat0167
16th November 2011, 22:06
เป็นเพราะเครียดมากกว่าครับ แฟนผมก็เคยเป็น

RiderSakuya
16th November 2011, 22:09
เป็นไปให้ทั้งคู่เลยนะ ให้แน่ใจก็ไปตรวจดีกว่า ไม่งั้นก็ทุกข์ใจเปล่าๆ

deklnw2012
16th November 2011, 22:13
ยินดีด้วยครับ คุณได้ลูกชาย เฮ้ยยย!!! ไม่ใช่ทำใจให้ดีก่อนนะครับ ตอนนี้คุณกับเค้ากลับมาเป็นเหมือนเดิมหรือยังละ พร้อมหรือเปล่าละครับเป็นพ่อคนน่ะ = =

tompbio
16th November 2011, 22:14
มีคนเคยบอกเอาไว้นะครับ ก่อนที่ผู้ชายจะหลั่งน้ำอสุจิ จะมีสารหล่อลื่นขับออกมา ไอ้สารหล่อลื่นนี่ อาจจะมีตัวอสุจิผสมอยู่ก็ได้ จังหว่ะที่คุณถึงจุดสุดยอดอาจมีน้ำอสุจิหลั่งออกมาก่อนแล้วก็ได้โดยที่คุณไม่รู้ตัวครับ

Kraw
16th November 2011, 22:24
ยินดีด้วยครับ คุณได้ลูกชาย เฮ้ยยย!!! ไม่ใช่ทำใจให้ดีก่อนนะครับ ตอนนี้คุณกับเค้ากลับมาเป็นเหมือนเดิมหรือยังละ พร้อมหรือเปล่าละครับเป็นพ่อคนน่ะ = =

ไม่พร้อมเลยครับ ผมก็กำลังเรียนอยู่ แต่เชื่อว่ามันไม่เร็วขนาดนั้นครับ

PKbiw
16th November 2011, 22:28
ลองเดือน 2-3 ครับ ไม่มาก็รอเป็นพ่อคนเลย ครับ

ลองกลับไปคบกะเค้าดูครับ ท่าทางเค้าจะรักคุณ มาก

Boya_harumiji
16th November 2011, 22:30
ยินดีด้วยครับ

Jizsy
16th November 2011, 22:35
คุณพ่อมือใหม่ แต่อาจเป็นเพราะเครียดก็เป็นได้นะ แต่คงไม่ทำอะไรแบบนั้นนะ :sweat

Kraw
16th November 2011, 22:46
สงสัยคงได้เป็นคุณพ่อแล้วล่ะมั้ง ?? เฮ้อออออ คิดอะไรไม่ออกนอกจากยอมรับความจริง

sornram
16th November 2011, 22:59
ไม่มาเดือนนึงก็เครียดไปก่อนครับ ถ้า เดือนที่ 2 ยังไม่มาอันนี้ก็ค่อยเตรียมตัวครับ

VirusCoMz
16th November 2011, 23:25
กลับไปคบสิครับ เค้าอาจเครียดก้ได้ ผม เคยอ่านเจออยู่เคีรยดแล้ว ปจด ไม่มา
หมูโดนขโมยแล้วเครียด ปจด ไม่มา

Lepetit
16th November 2011, 23:37
ยินดีด้วยครับคุณพ่อคนใหม่ ล้อเล่นนะครับ แหะ

ความเครียดอาจจะมีส่วนให้ ปจด มาไม่ปกติครับ ถ้าจะเอาชัว เดินเข้า ไปซื้อ ที่ตรวจมาเลยครับมีขายเยอะแยะ

จะได้สบายใจทั้งคู่ ขอให้เป็นดั่งหวังครับ

Kraw
16th November 2011, 23:51
กลับไปคบสิครับ เค้าอาจเครียดก้ได้ ผม เคยอ่านเจออยู่เคีรยดแล้ว ปจด ไม่มา
หมูโดนขโมยแล้วเครียด ปจด ไม่มา

ขนาดนั้นเลยหรอครับ เหอะ ๆ

OmOMaNz
16th November 2011, 23:58
ซื้อที่ตรวจท้องมาตรวจซิท่าน ยังไงก้อแสดงความยินดีกับท่านด้วยไม่ว่าจะข้อไหน

Cutto23
17th November 2011, 07:55
คุณได้เป็นพ่อคนแล้ว ยินดีด้วย :hehe ล้อเล่นครับ
แนะนำให้พาไปตรวจนะครับ มันเสี่ยงทั้ง 2 ข้อเลย
อยากให้ทุกคนทำความเข้าใจใหม่นะครับ (สำหรับคนยังไม่รู้) หลั่งนอกไม่ได้ช่วยทำให้ไม่ท้องนะครับ แค่มันมีโอกาศน้อยแค่นั้นเอง ถ้าไครจะเถียงก็ลองดูก็ได้นะครับ :o

casanova01
17th November 2011, 08:08
ถ้าพลาดไปเเล้ว! ขออย่าเอาเด็กออกเถอะน่ะครับ

dajimaum
17th November 2011, 08:12
ตอนที่เขา ทำตัวแหลวแหลก ไม่ใช่ว่าเขาไปมั่วมาด้วยหรือป่าวครับ แล้วทำไมเพื่อนมันรู้ดีกว่า ตัวคุณเองอ่ะ ทั้งๆที่ฝ่ายหญิงน่าจะบอกคุณเป็นคนแรกก่อน แต่หลั่งนอกก็ท้องได้นครับ อยู๋ที่ความแข็งแรงของอสุจิแล้วก็ วันด้วย ถ้าพลาดไปก็เตรียมเป้นพ่อคนได้เลยครับ สู้ๆ เข้านะครับ จขกท

jaabkrain3
17th November 2011, 08:14
ถ้าพลาดไปเเล้ว! ขออย่าเอาเด็กออกเถอะน่ะครับ

อย่าที่ คุณ คนนี้ บอกแหละ ครับ หาก ท้อง ขึ้นมาจริงๆ ก็ ให้ ยอมรับไป ครับ อย่าเอาเด็กออก

ทางที่ดีกลับ ไปคบ เหอะ ครับ ^^

warrapat007
17th November 2011, 10:56
ผมเริ่มกลัวบ้างแล้วสิ ต้องใส่ถุงตลอดล่ะ

Kraw
17th November 2011, 18:15
ขอบคุณมากน่ะครับสำหรับทุกคอมเม้นที่ได้กล่าวมา ! ตอนนี้เมื่อเย็นเค้าโทรมาบอกว่ามีเลือดออกมาแล้วหน่ะครับ เราคุยกันไปเมื่อวานนี้ว่าให้ไปซื้อยาขับเลือดหรือสตรีเบนโล อะครับมากิน แล้วเค้าก็บอกผมว่าไม่ต้องเครียดแล้ว - -* คงเป็นเพราะเค้าเครียดกับพักผ่อนไม่พอแหละครับ ตอนนี้ทั้งเค้าและผมต่างดีใจ และระมัดระมังให้มากถึงมากที่สุดเลยครับ เข็ดมาก !

เลยฝากเตือนชาว JKG ด้วยน่ะครับทำอะไรไปต้องคิดให้ดีด้วยครับ รอบครอบทุกด้าน และอีก อย่างถ้าเกิดอะไรขึ้นคุณกล้ารับผิดชอบหรือรับสิ่งที่เราทำไปรึเปล่า ขอบคุณมากครับ