PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กูรู BF3 เข้ามาทีครับ ช่วยทีครับ เรื่องของสกิว BF3

jojosung402
16th November 2011, 23:39
ช่วยบอกทักษะข้างล่างนี้แบบคราวๆพอเข้าใจทีครับจะเป็นพระคุณอย่างมากครับผม
SPRNT = อันนี้ใช่ วิ่งไว เปลื่ยนอาวุธไวหรือป่าวครับ
AMMO = ?
FLAK = ?
EXPL = ?
COVR = ?
SUPR = ?
FRAG = ?
SQD SPRNT = ?
SQD AMMO = ?
SQD FLAK = ?
SQD EXPL = ?
SQD SUPR = ?
SQD COVR = ?
SQD FRAG = ?

ปล. แล้ว BF3 มันมีสกิวทำให้ปืนยิงแรงขึ้นเหมือน BFBC2 ไหมครับ

Matizano
17th November 2011, 00:53
ประมาณนี้
SPRNT = วิ่งไว
AMMO = พกกระสุนได้มากขึ้น
FLAK = ลดความรุนแรงเวลาเราโดนพวกระเบิด (ไม่ค่อยมั่นใจ)
EXPL = เพิ่มจำนวนลูก RPG SMAW Javelin C4 ATmine ไม่มั่นใจว่าเพิ่มความแรงด้วยไหม
COVR = เวลาโดนยิงกดดัน พวกเอฟเฟกเบลอๆจะหายไปไว
SUPR = เพิ่มประสิทธิภาพ เวลายิงกดดันศัตรู
FRAG = เพิ่มจำนวนลูกระเบิด พวกกระสุน M320

พวกที่มี SQD นำหน้าผลที่ได้ก็เหมือนๆกัน แต่ที่มี SQD นำหน้า เมื่อเลือกใช้ คนอื่นในสควอตก็จะได้เหมือนที่เราใช้ด้วย