PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้วิธีติดตั้งภาคเสริมเกมthe Sims 2 ช่วยหน่อยครับ

netisada
18th November 2011, 12:50
อยากรู้วิธีติดตั้งภาคเสริมเกม The Sims 2 ช่วยหน่อยครับ*... พอดีลงภาค อพาทเมนต์ ไลฟ์ อะคับ พอลงเกมไปจนได้แล้ว มีป็อบอัพมันจะถาม ว่า "ระบบจะตรวจสอบว่าตัวเกมทันสมัยหรือไม่" ผมก็กด OK ไป มันก็บอกว่าการอัพเดทไม่ถูกต้อง ติดตั้งไม่ได้ ต้องถอนจากการติดตั้ง และมันก็ถอนออกเองเลย และก็หาวิธีมาเยอะแยะแล้วก็ลงไม่ได้ ใครรู้ช่วยทีคับ ขอบุณมากคับ