PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง MW3 ออนไลน์ ครับ

killertop
18th November 2011, 14:45
ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่นะครับเนื่องจากผมถามในกระทู้ที่แล้วแต่ไม่มีใครตอบ T T

ขอถามหน่อยครับ คือตอนนี้ผมเล่นผ่าน คอนโซล อ่ะแต่หาคนไทยไม่ค่อยจะเจอ

เลยอยากไปเล่น PC อ่ะครับ จะต้องทำอย่างไร ซื้อแผ่นแท้ เข้าไปออนไลน์ได้ทันที รึว่าต้องเข้า stream ก่อนรึว่ายังไงครับ

AMSgangster
18th November 2011, 15:44
ซื้อแผ่นแท้ ลงเสร็จ ต่อเน็ต ลง Steam แล้วเข้าเกมส์ Enjoy!

แผ่นแท้ผมซื้อมา 1990 ครับ กำลังเล่นออนไลน์อยู่สนุกมาก

keroro07
18th November 2011, 16:16
ผมอยากถามว่าผมเล่นออนไลน์ตอนเเรกเเล้วอะครับเล่นได้พออีกวันมามันให้โหลดอะไรไม่รุในstreamอะครับตั้ง7 GBอะครับมันบอกว่าเป็นMW3 MPอะครับผมต้องทำไงอะครับ