PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับ!!!

[Really~Nuts]
19th November 2011, 05:29
เป็นหนังเกาหลีอ่ะครับ เป็นแนวฮาๆ พอดีเคยดูในTruevisionแล้วติดใจ เรื่องประมาณว่าพระเอกกำลังจะขึ้นรถไฟกลับบ้าน(หรือไปไหนซักที่) แต่โดนพวกมาเฟียไถไฟแชก พระเอกก็เลยไปตามทวงไฟแชกถึงที่ พอดีกับพวกมาเฟียกำลังยึดขบวนรถไฟที่มีคนใหญ่คนโตในกรมตำรวจหรืออะไรก็ไม่รู้นั่งมาด้วย เพื่อเรียกร้องค่าคุ้มครองหรืออะไรซักอย่าง ผมจำได้แค่นี้อ่ะครับ มีใครพอจะทราบบ้างไหมครับ

ปล.พระเอกเป็นคนหัวแข็งเว่อร์ และโดนพวกมาเฟียเรียกว่า"ไอ้ไฟแชก"อยู่เนืองๆ

Winters
19th November 2011, 10:25
สงสัยเรื่อง Break Out ยุทธกวนยึดด่วนนรก แหง

[Really~Nuts]
19th November 2011, 13:34
สงสัยเรื่อง Break Out ยุทธกวนยึดด่วนนรก แหง

โอ้ ใช่เลยครับ ขอบคุณมั่กๆ

TesTo
19th November 2011, 15:53
555 ดูมะวาน ไอไฟแชก