PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใช้วินโดส์ 7 ครับช่วยหาทางออกให้ด้วยครับ

khun22
19th November 2011, 08:43
SRS Audio Ssandbox Activation แล้วให้เราใส่อะไรก็ไม่รู้ในช่อง Registrationbn ตรง Status : Unauthorized Product เป็นตัวหนังสือสีแดงนะครับ
หากผมปิดออกไปก็ได้แต่ใช้งานไม่ได้บางอย่างนะครับ เป็นโนต๊บุ๊คของน้องเขานะครับเขาโทรมาบอกผมทางโทรศัพท์นะครับ เป็นยี่ห้อ svoa เขาใช้ 7 Ultimate แต่เขาให้เพื่อนเขาลงให้นะครับ วานพี่ช่วยหาทางออกได้ไหมครับ วิธีแก้นะครับ หากไม่ได้ผมคงต้องให้นอ้งเขาลงใหม่นะครับ ยังไงก็ลองช่วยด้วยนะครับ:(:(:(