PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTAIV : EFLC มี (รึเปล่า?) แพทออกมาถึงเท่าไหร่ครับ ?

narubhet
19th November 2011, 14:58
ว่างๆ เลยลง GTA:EFLC เล่น แต่ไม่รู้ว่าต้องอัพเดตแพทอะไรเสริมบ้างครับ ไม่ได้ติดตามนานแล้วครับ

ขอบคุณครับ

boysakoa
19th November 2011, 15:10
ล่าสุด 1.12 หรือไรเนี่ยแหละ จำไม่ได้ ปรับปรุงบัคในเกมส์ กับกราฟฟิค และการประมวลผลให้ลื่นขึ้น

narubhet
19th November 2011, 15:13
ล่าสุด 1.12 หรือไรเนี่ยแหละ จำไม่ได้ ปรับปรุงบัคในเกมส์ กับกราฟฟิค และการประมวลผลให้ลื่นขึ้น
หาโหลดได้ ตามgoogle เลยใช่ป่ะครับ หรือมันมีเวปโหลดครับ แล้วต้อง Crack ใหม่รึเปล่าครับ

ผมโหลดที่เว็บ Rockstar เลยคับ

boysakoa
19th November 2011, 15:24
หาโหลดได้ ตามgoogle เลยใช่ป่ะครับ หรือมันมีเวปโหลดครับ แล้วต้อง Crack ใหม่รึเปล่าครับ

ผมโหลดที่เว็บ Rockstar เลยคับ

ของปลอมก็หาแคร็กเอาเองครับ ของแท้ก็ไม่ต้อง