PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Co-op Saints Row: The Third -- come Join with me

aongszo
19th November 2011, 18:05
ผมจะประจำอยู่ที่ Saints Row: The Third [9] นะคับ

เข้ามาได้เลย ชื่อผม BaraGu

สำหรับคนที่ยังไม่ได้เปลี่ยนชื่อ จะมีชื่อว่า admin

วิธีการเปลี่ยนชื่อก็ เข้าไปโฟลเดอ ที่ติดตั้งเกมครับแล้วไปตรง

SKIDOW กด เข้าไปแล้วเปลี่ยนตรงนี้คับ

# You might want change this.
PlayerName =BaraGu

เพลเยอเนม แล้วก็เปลี่ยนข้างหลัง แล้ว เซฟ เท่านี้ก้เรียบร้อย ^ ^

คนที่จะเข้ามาเล่นรายงานตัวด้วยคับ พร้อมชื่อ

akezaaman
19th November 2011, 21:59
ตอนนี้มีคนเล่นไหมครับผมชื่อ Akezaa
ถ้ามีก็พิมมาหาใน tunngle หน่อยเด้อ