PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาไดร์ DVD ขอวิธีแก้ไขหน่อยครับ

mintada
19th November 2011, 21:55
คือ Drive DVD ผมซื้อมายังไม่ถึงเดือนนะครับ ปัญหาขอมันคือ มันอ่านได้บ้างแผ่นนะครับ บ้างแผ่นก็อ่านแต่พอเข้าไปในไดร์กับว่างเปล่าไม่มีข้อมูลอะไรเลย ทั้งทีแผ่นก็ยังใหม่อยู่ ลองไปใส่เครื่องอื่นก็ปกตินะครับ ข้อมูลก็มาครบ พอดีเพื่อนบอกว่าให้ลง Firmware อะไรเนี่ยและ แต่พอดีลงไม่เป็น - * - Drive DVD ของผม GH24NS70 ชื่อเต็มๆ Internal/GH24 super multi DVD rewriter 24X ใครพอจะมีวิธีอื่นช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ถ้าไม่ได้จิงๆก็จะเอาไปเคลม ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

mintada
20th November 2011, 03:35
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Xgenza
20th November 2011, 05:13
เคลมดีกว่าครับ