PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง Need for speed the run

benzlovejeep
19th November 2011, 23:28
ผมโหลดเกมส์มาลงเสร็จทำไมเกมส์เปนภาษาญี่ปุ่นละ:confused::confused::confused::rtfm:rtfm:rtfm

blackeagel
20th November 2011, 00:37
ไม่รู้ครับ รู้แต่ผิดหวังมากกับภาคนี้ ไม่ใช่ โอเพ็นเวิล์ด ไม่มีให้เลือกสนาม บังคับให้ไปตามเนื้อเรื่องอย่างเดี่ยวเล่นจนจบแปปเดี่ยวเท่านั้น
รถปลดล็อคได้แค่ไม่กี่คัน คือถ้าอยากปลดล็อคให้หมด ก็ต้องเล่นใหม่ให้จบอีกรอบ ถ้าปลดล็อคไม่หมดก็เล่นใหม่ให้จบอีกรอบไปเรื่อยๆ
คือ ความรู้สึกเหมือนกับว่าเราเล่นจบไปแล้วด้วยรถที่มีแล้วจะเอารถใหม่ไปทำไหม เล่นกี่รอบมันก็เนื้อเรื่องเดิมๆ
เออ ถ้ามันเป็น โอเพนเวิล์ด ก็ว่าไปอย่าง มีรถใหม่มายังแต่งเอาไปซิ่งสนามนูนสนามนี้ได้ เอออีกอย่างนะ แต่งรถไม่ได้อีกตั้งหาก
ตัวเกมส์เน้นไปทางออนไลท์ซะมากกว่า บอกตรงๆสู้ภาคเก่าที่แต่งรถ วิ่งไปไหนมาไหน หรือจะแข่งที่ไหน ยังไม่ได้เลย
จะปิดตำนานตัวเองซะและ

tonkune14
20th November 2011, 00:44
ผม ว่า ที่เป็น ตำ นาน นะ ครับ Speed 2 ครับ สุด ยอด ภาค นี้ แต่ง รถ สวย แต่ น่าเบื่อ อิอิ

ปล. จขกท โหลดมาจาก ของใครก็ PM ไปถามเค้า ครับ