PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามถึงคนที่เล่น Dungeon Defend

Kvin
20th November 2011, 13:52
คือพอดีเมื่อวานโหลดเกมมาเล่นอะครับ เล่นออนไลน์ สร้างห้อง ได้ไม่มีปัญหาแต่ว่าพอมาวันนี้ ครับเข้าไป สร้างห้องไม่ได้อะครับ
สร้างห้องใส่ชื่อปุ๊ปก็เด้งออกมาหน้าแรกสุดที่ให้เลือกระหว่าง play online หรือ play local อะครับ

แล้วก็สงสัยอีกอย่างนึงอะครับ เหมือนโหมดPlay online จะมีของsteamด้วย เลยอยากรู้ว่า ถ้าซื้อของแท้จากsteamเนี่ย
มันจะต่างกับเล่นผ่าน gamespy รึป่าวครับ

ขอบคุณมากครับ