PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น counter-strike 1.6 v32 แล้วค้างครับ

kenyoyo
20th November 2011, 14:15
คือว่าเล่นๆไปอะครับแล้วก็ค้างเลยครับแต่เสียงยังอยู่เสียงก็จะค้างเฉพาะจังหวะนั้นอะครับเช่นยิงปืนอยู่พอค้างก็ได้ยิน

เสียงปืนนั้นตลอดเลยแต่คอมไม่ค้างนะครับยังพับหน้าจอมาได้อยู่ครับแก้ไขปัญหานี้ยังไงดีครับ

kenyoyo
20th November 2011, 14:38
มันเป็นเพราะว่าผมต้องลงโปรแกรมช่วยอะไรรึเปล่าอะครับ

gutee
4th January 2017, 20:30
คือว่าเล่นๆไปอะครับแล้วก็ค้างเลยครับแต่เสียงยังอยู่เสียงก็จะค้างเฉพาะจังหวะนั้นอะครับเช่นยิงปืนอยู่พอค้างก็ได้ยิน

เสียงปืนนั้นตลอดเลยแต่คอมไม่ค้างนะครับยังพับหน้าจอมาได้อยู่ครับแก้ไขปัญหานี้ยังไงดีครับ.............................

gutee
4th January 2017, 20:31
ของผมก็เป็น

J ROCK
4th January 2017, 22:08

เสียงปืนนั้นตลอดเลยแต่คอมไม่ค้างนะครับยังพับหน้าจอมาได้อยู่ครับแก้ไขปัญหานี้ยังไงดีครับ

1.6 มันเป็นบัคของเกมล่ะมั่งครับ สมัยก่อน เล่นร้านเกม มันก็เป็น เสียงยิง ปืนค้าง ต้องตาย จบรอบใหม่ถึงจะหายบัค