PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความเร็วเท่านี้ ต้องเพิ่มไรอีก ถึงเล่นอย่างเช่นเกม PayDay ได้ครับ

kamonkom911
20th November 2011, 15:23
เพราะผมเล่น PayDay ใน โน๊คบุ๊ครุ่น คอมเพ๊ด จอ กว้าง

ผมเล่นแล้วมัน สะโล ไม่กะตุกนะ แต่มัน สะโล

Intel(R) Pentium(R) Dual CPU

T2370 @ 1.73GHz

1.31 GHz. 0.99 GB of RAM Physical Address Extension

----------------------------------------------------------
Windows XP

processor : Intel(R) Pentium(R) Dual CPU T2370 @ 1.73 GHz(2CPUs)

Memory : 1GB

Page file : 1098MB used , 1341 MB available

tonkune14
20th November 2011, 15:30
สเป นี้ เล่น PAYDAY ไม่ ไหว นะ ครับ ท่า เป็น NB ไม่ แนะ นำ ครัับบบ

gun-gun
21st November 2011, 16:40
บอกว่าเล่นไม่ได้ก็อย่าไปฝืนสิครับผมเห็นคุณตั้งกระทุ้นี้มาหลายหมวดและ PC GAME PC TALK แล้วก็อีกหมวดนึงลืมไปและนี่มาหมวดRPG Maker ด้วยหรอเนี่ย:sweat เวรกรรมผมบอกตรงๆเลยน่ะสเปคคุณเกมสมัยนี้ไม่ไหวจิงๆครับถึงจะLowก็เถอะกระตุกแน่นอนแถมลงWIN 7 อีกแรมคงประมวลผลไห้เครื่องร้อนและครับแล้วก็พัง!!!!!:sweat

อย่างที่คนอื่นๆบอกไปน่ะครับเปลี่ยนเล่น PC เลยครับโน้ตบุคไม่แนะนําสําหรับเล่นเกมครับถึงคุณซื้อมา20000เกมสมัยนี้ก็คงเล่นได้้ระดับกลางไม่ก็low PC ดีกว่าครับ10000ก็เล่นได้ทุกเกมและ

nuiduidui
21st November 2011, 20:41
บอกว่าเล่นไม่ได้ก็อย่าไปฝืนสิครับผมเห็นคุณตั้งกระทุ้นี้มาหลายหมวดและ PC GAME PC TALK แล้วก็อีกหมวดนึงลืมไปและนี่มาหมวดRPG Maker ด้วยหรอเนี่ย:sweat เวรกรรมผมบอกตรงๆเลยน่ะสเปคคุณเกมสมัยนี้ไม่ไหวจิงๆครับถึงจะLowก็เถอะกระตุกแน่นอนแถมลงWIN 7 อีกแรมคงประมวลผลไห้เครื่องร้อนและครับแล้วก็พัง!!!!!:sweat

อย่างที่คนอื่นๆบอกไปน่ะครับเปลี่ยนเล่น PC เลยครับโน้ตบุคไม่แนะนําสําหรับเล่นเกมครับถึงคุณซื้อมา20000เกมสมัยนี้ก็คงเล่นได้้ระดับกลางไม่ก็low PC ดีกว่าครับ10000ก็เล่นได้ทุกเกมและ

ต้องสเปคเดียวกับคุณอะดิถึงเล่นเกมส์สมัยนี้ได้ปรับกลาง+สูง:o