PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหารูปให้หน่อยครับ

Frame~[F]
21st November 2011, 07:25
คณะครุศาสตร์/คณะศึกษาศาสตร์ คณะจิตวิทยา คณะนิติศาสตร์
คณะนิเทศศาสตร์/คณะวารสารศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
คณะรัฐศาสตร์/คณะรัฐประศาสนศาสตร์ คณะศิลปกรรม จิตรกรรม ประติมากรรม คณะเศรษฐศาสตร์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา คณะสังคมศาสตร์
คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ คณะอักษรศาสตร์/คณะศิลปศาสตร์/คณะมนุษยศาสตร์

หารูปแต่ละคณะที่กล่าวมาข้างต้นให้ด้วยครับ ขอความกรุณาหน่อยครับ
ช่วยหาให้หน่อยนะครับผมหาไม่เจอจริง
รูปที่เกี่ยวกับคณะหรือรูปที่ชื่อคณะ ประมาณนี้ละครับ