PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอจะรู้ร้านขายอุปกรณืกีฬาแถวสำโรงไหมครับ

tattoo1122
21st November 2011, 15:56
คือผมอยากทราบว่าร้านขายอุปกรณ์กีฬาแถวๆ สำโรง จ.สมุทรปราการ

มีร้านที่เป็นร้านใหญ่ๆมีไหมครับ คือผมอยากได้ถุงมือผู้รักษาครับ แต่ที่สำโรง

ผมรู้จักที่เดียวคือ ห้างอิมพีเรียลสําโรงครับ แต่ร้านในนั้นมันมีแต่ถุงมือที่ไม่ดีอ่ะครับ

ถุงมือที่ดีราคาจะตกอยู่ที่ 600 ขึ้นไปถึง 2000 ขึ้นไปครับ เพราะว่ามันจะมีที่เซฟนิ้ว

และทนด้วยครับ เพราะว่าผมเคยลงทุนนั่งรถไฟฟ้าไปแถวๆ สนามศุภชลาศัย

หลังสนามจะมีร้านขายเยอะมากครับผมเลยซื้อจากตรงนั้น แต่บ้านผมอยู่ไกลสนามศุภชลาศัยมากครับ

เลยอยากรู้ร้านแถวๆสำโรงอ่ะครับ :sweat