PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกี่ยวกับเรื่องบุหรี่ครับ!!

donal
22nd November 2011, 03:14
คือที่บ้านผมอ่ะครับ พ่อ ผมก็สูบบุหรี่ พี่ผมก็สูบบุหรี่ ปัญหามีอยู่หลายอย่างเลยครับ อย่างแรกกลิ่นบุหรี่ที่ผมไม่ได้สูบ มันติดตามเสื้อผ้าผมอ่ะครับเวลาไปไหนมาไหน เพื่อนมันก็หาว่าผมสูบบุหรี่ทั้งๆ ที่ผมไม่ได้ สูบ และพอกลิ่นมันติดตามเสื้อผ้ามา ผมก็เลยได้สูดกลิ่นทั้งวัน เกรงจะเป็น ปัญหาสุขภาพอ่ะครับ ช่วงนี้ ก็หายใจไม่ค่อยสะดวกเลยครับได้แต่กลิ่น บุหรี่ และที่ผมแทบจะบ้าคือ พี่ผมจะพาเพื่อนมาตั้งวงกินเหล้าที่บ้าน แน่นอนครับ ทั้งวงสูบบุหรี่ บางท่านอาจจะบอกให้ผม เดินหนี แต่นั่น ยาก ครับ เพราะเพื่อนพี่ผมนั่น เยอะมาก และกระจายตัว กันเต็มบ้าน พอผมออกไปกบดานที่ร้านเกม
จะบ้าตายครับท่านเด็ก ป.2 สูบบุหรี่ ทุกวันนี้บุหรี่ มัน ทำผมจะบ้าตาย ตอนนอนก็ได้กลิ่นบุหรี่ ผมจะอาบน้ำ พี่ผมก็สูบบุหรี่ในห้องน้ำ ควันเต็มห้อง สรุปผมหนีไม่พ้นใช่ไหมเนี่ย :sweat

krit007za
22nd November 2011, 03:54
เคยฟังเพลง ของ Ebola ปะ

เมื่อยังหายใจ ก็ต้องรับไป
ไม่ว่าจะเจ็บแค่ไหน ต้องโดนอยู่ดี
ก็ชีวิตคน ก็ทุกๆ คน
มีถูกและผิดอยู่ในทุกก้าวที่มี

T-TECH
22nd November 2011, 04:22
อันนี้ มีบ้าน ญาติไหม ไป ขอเค้าอยุ่เลย