PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมคิดหน่อยนะครับ

krit007za
22nd November 2011, 04:02
คือแฟนผมเป็นไรไม้รู้ไม่รับโทรศัพผมทั้งวันเลย

ผมกลัวเขาจะมีคนอื่นนะสิแต่อีกแง่นึงคือเขาอยู่กับแม่ พ่อแม่เขาห้ามคุยโทรศัพถ้าว่างจะโทรมาเอง

แต่เมื่อวานเขาไม่โทรหาผมสักสายเดียวผมส่งข้อความไปเป็นสิบ ข้อความสักฉบับยังไม่มีตอบกลับมาเลย

พอดีเขากลับต่างจังหวัดหรีน้ำท่วม แต่เขาไม่มีประวัติมีคนอื่น

เลยสักครั้งเดียวหลังจากกลับมาคบกันครั้งที่ 2กลับมาคบกันคัร้ลที่ 2 ราวๆ 6-7 เดือนเขาไม่เคยมีคนอื่น ใครโทรมาหาเขาก็บอกผมทุกครั้งไว้ใจกันเขื่อใจกัน

แต่ครั้งนี้เขาหายไปอย่างไร้ร่องรอย คืนก่อนที่เขาจะหายไปเขาส่งข้อความก่อนนอนมาว่า

ฝันดีนะคุยไม่ได้อยู่กลับแม่ ผมก็เลยถามเขาว่าฝันดีเลยหรอ

เขาบอกใช่ฝันดีเลยคุยไม่ได้แม่นอนอยู่ข้างๆเขาบอกงี้

แต่ในใจผมรู้สึกว่ามันแลแปลกๆไป ผมคงต้องเสียใจอีกแล้วสินะ อุตส่าคบกันมาได้เกือบจะ 2 ปีละ ปีใหม่คิดกว่าจะไป เค๊าดาวกะเขา ฝันคงสลายไปในพริบตา T^T

kikuasd
22nd November 2011, 04:16
อืม.....ใจเย็นหน่อยและกันคิดอยู่คิดไม่ออกอืม.......อ่าออกและเอางี้เลยดีกว่าผมถามตรงๆเลยและกันคุณเอาแต่ถามว่าเข้าจะมีคนอื่นหรือเปล่าคุณน่าจะถามตัวเองก่อนดีกว่าไหมว่าคุณเคยเชื่อใจแฟนรึเปล่าคุณคบกับเข้ามา2ปีแล้วใช้ไหมเค้าไม่เคยมีใครเลยคนที่โทรมาอาจจะเป็นแค่เพื่อนก็ได้หรือที่เค้าหายไปก็เพราะน้ำท่วมหรือเหตุผลหลายๆอย่างก็ได้คุณก็ลองถามเค้าเองเลยหรือเค้าอาจจะอยู่กับแม่ก็ได้เรื่องพวกนี้ต้องใจเย็นถ้าเกิดคุณไม่ใจเย็นคุณอาจจะเป็นเหมื่อนผมก็ได้ผมก็ได้T^T

http://www.youtube.com/watch?v=obqij5kFl2g

T-TECH
22nd November 2011, 04:21
ผมหนัก กว่า คุณอีกครับ คุยกันอยุ่ตะกี้ ผมได้ยินสายซ้อนเข้าของเค้า 3 วิ วางของผม ชัวร์ เลย

ผมทำใจได้เเละ เพราะ ผมไม่ได้ให้เธอหมดใจ ไป เล่นBF3 เเก้เครียดกับเธอ ไปตา หนึ่ง สะใจชะมัด

krit007za
22nd November 2011, 04:22
เขากลับต่างจังหวัดหนีน้ำท่วมครับ ยังไงก็คุยได้อยู่ดี

ผมเชื่อใจเขามาตลอดแต่คราวนี้มันแลแปลกๆทำให้ผมไม่ไว้ใจแค่นั้นเองเลยเครียดหนักนั่งฟังเพลงน้ำตาไหล ไปหลายรอบแล้วครับ T^T

kikuasd
22nd November 2011, 06:57
เข้าอยู่กับยาดพี่น้องหรือเปล่าครับก็เลยไม่กล้าคุยต่อหน้ายาดพี่น้องอะไรพวกนี้ก็ได้คิดบวกเข้าไว้ๆ