PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหากับโปรแกรม RocketDock น่ะครับรบกวนผู้รู้หน่อย ^^"

Partyz
22nd November 2011, 07:05
คือ โปรแกรม RocketDock ของผมมันไม่เซฟการตั้งค่าของ StackDocklet ที่ผมตั้งค่าโฟลเดอร์มันไว้ เวลาปิดแล้วเปิดโปรแกรมใหม่ หรือรีสตาร์ทเครื่องมันก้จะกลับเป็นเหมือนตอนเราแอด StackDocklet เข้ามาใหม่ๆเลย แล้วก็ให้เราตั้งค่าใหม่อีกอ่ะคับเปิดเครื่องใหม่เมื่อไหร่ก็ต้องมาตั้งค่าของ StackDocklet มันใหม่แบบนี้ตลอดเลย

มันเป็นที่อะไร มีวิธีแก้ยังไงบ้างมั้ยครับ ?

abandon123
22nd November 2011, 07:32
ผมก็เคยเจอแบบนี้
แต่หายวิธีแก้ไม่ได้
ตอนนี้เลิกใช้ไปแล้ว :o

Partyz
22nd November 2011, 17:45
กะลังคิดอยู่เหมือนกันน่ะคับ - -"