PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกม spiderman friend or foe

tsm113za
22nd November 2011, 15:33
เกม spiderman friend or foeมันใช้คีย์บอร์ดเล่นได้มั้ยครับคือพอเข้าเกมแล้วมันเดินไม่ได้ได้อะครับ

zombie
22nd November 2011, 18:32
........

ยังไงอ่าครับ หรือว่าคุณใช้ จอยเล่นหรอ ถ้าเดินไม่ได้ ก็ต้องไปดูที่ ตั้งค่ามันอ่ะครับ เพราะว่ามันคงอยู่ที่ตัวเกมอ่า ครับ ลองไปดูก่อนนะ เพราะมันคงจะมีให้ปรับ ก็ เหมือน Assassin's Creed หละครับ ก่อนเข้าเกม ก็ต้อไปตั้งค่า อย่างผมใช้ จอย ผมก็ไปปรับให้เป็น จอย อ่ะครับ ลองไปดูให้แน่ใจก่อนนะครับ :yes:yes:yes

khemalgaam
24th November 2011, 08:54
แล้วถ้าจะเล่น 2 คน ต้องใช้จอยหรอครับ หรือว่ายังไง?