PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Samurai_II_Vengeance_v1.01 เล่นไม่ได้อ่ะครับ หลุดดดดตลอด

henrykai
22nd November 2011, 17:22
คือทั้งๆที่โหลดจากมือถือเป็นตัวเต็มโหลดเสร็จสมบูรณ์ แต่เวลาจะเล่น เปิดเกมเข้าไป ไม่มีออฟชั่นเมนูให้เลือกเล่น แล้วมันก็เด้งออกน่ะครับ อยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรครับ
ปล....ภาพสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยเกมนี้เพิ่งเคยเห็นเกมที่ภาพสวยขนาดนี้ แต่ถ้าเปิด ไวไฟ เสือกเล่นได้ซะงั้น ไม่เอาแบบนี้ครับ อยากรู้ว่าแก้ยังไง แบบ ออฟไลน์

changpat
23rd November 2011, 09:17
คุณใช้ Galaxy S2 ใช่ปะครับ ถ้าใช้ก็เหมือนของผม คือต้องต่อ Wifi เล่นสถานเดียวครับ ตอนนี้ยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย หรือใครมีช่วยหน่อยละกัน T_T

bangbaew
23rd November 2011, 19:48
ใช่ครับ ผผมก็เป็น ต้องต่อไวไฟเล่นถึงไม่หลุด