PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : COD MW3 จะมียานพาหนะ?

GAIA
18th July 2011, 01:49
พอดีอ่านเจอในZest ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า แต่ทีมงานเคยบอกไว้ครั้งหนึ่งว่า Mapจะใหญ่ขึ้นกว่าภาคเก่าๆ น่าจะมี ไม่งั้นทั้งแมพคงมีแต่SNIPER

[ส่วนการเล่นในโหมด Multiplayer ก็ไม่น้อยหน้ามีการเพิ่มอาวุธและอุปกรณ์ต่างๆทำให้มีความสนุกมากขึ้น อาคารสิ่งก่อสร้างต่างๆสามารถทำลายได้ มีความสมจริงมากกว่าเดิม และยังมีการปรับปรุง Class ต่างๆในการเล่นด้วย นอกจากนี้ยังมียานพาหนะต่างๆ ที่ใช้ทั้งในการเดินทางและเป็นฐานสำหรับเติมอุปกรณ์ต่างๆ]

muarokza
18th July 2011, 07:20
ผมว่าไม่มีหรอกรับ + ผมรอBF3 อ่า 5555

The Run
18th July 2011, 07:26
่อ่านๆ ดูแล้วเหมือน BF 3 - -

AUSTIN
18th July 2011, 07:34
ไม่ใช่แล้วมั้งครับ -*-

ถ้าอยากเล่น CoD มัลติที่มีภาหนะก็ CoD : WaW ครับภาคนี้มีรถถังให้ขับ

เอาจริงๆถ้า CoD จะทำเกมเป็นแบบ BF ก็ทำได้ครับเพราะ CoD3 เราสามารถขับรถจี๊บได้ CoD4 คุ้ม AC130 ก็ยังได้ CoD 2 3 5 มีให้เขาคุมรถถังอยู่ประจำครับ

MW2 เจทสกี,รถยนต์ และล่าสุด CoD BO ได้บังคับฮอร์เองอีกและขับมอเตอร์ไซต์ด้วย จริงๆถ้าทำสงครามแบบ BF จริงๆ CoD ทำได้แต่เขาไม่ทำครับเน้นจุดขายลุยแหลกไว้ก่อน *-*