PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BATMAN : ARKHAM ASYLUM GAME OF THE YEAR EDITION มีปัญหาครับ

TkToU
23rd November 2011, 15:54
Save ยังไงครับ เข้าเกมส์ เล่นใหม่ตลอด ??? แนะนำด้วยครับ

โหลด windows for game มาลงแล้ว สมัครแล้ว อะไรแล้ว แต่เข้าเกมส์ไป กด Home ยังไงก็ไม่มีผล ส่วนตัวเลือกเมนูเกมส์ คำว่า live กดไปก็ไม่มีผลครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

ช่วยหน่อยครับ เล่นไปไม่ถึงไหน เล่นใหม่ตลอดเลย

manning18
23rd November 2011, 16:02
ถ้าเปนเกม windows live มันต้องใช้ local Prof แต่นี่คือใช้แล้วแต่ไม่ติดหรอครับ ..

TkToU
23rd November 2011, 17:12
ถ้าเปนเกม windows live มันต้องใช้ local Prof แต่นี่คือใช้แล้วแต่ไม่ติดหรอครับ ..

Local Prof คืออะไรครับ ... ปกติที่ลง ๆ เล่น ๆ มา เจอปัญหานี้ ก็ใช้วิธีเดิมมาตลอด แต่เกมส์นี้ ผมแก้ไม่ได้อ่ะครับ ยังไง แนะนำเพิ่มเติมทีสิครับ