PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง steam ครับ....saints row

olaoley
23rd November 2011, 21:19
คือมี MW3 แท้อยู่ในsteam

ถ้า จะลง สมาสสตรีม เพื่อเล่น saints row

จะมีผลกับ MW3 ปะครับ พอดี กลัวโดนแบนไรแบเนี่ย

อยากเล่น saints row online แต่เพิ่ง จัด BF3 กับ MW3 ไป ^ ^

DevilAgri
23rd November 2011, 21:48
ไม่แนะนำนะครับ แต่ไม่รู้ซึ่งผลกระทบจริงๆ แต่Saints row เป็นผมก็ไม่ซื้อ ไม่ได้เล่นจริงจัง เล่นเอาเกรียนๆ

Zidane
23rd November 2011, 21:51
ลงแค่ Tunngle อย่างเดียวก็พอครับ เกมที่มี LAN ใช้ Tunngle เล่น LAn
ไม่ต้องลง smartsteam ครับ แค่ไปปรับ OPtion เป็น LAN ก็พอครับ
แล้วไม่ต้องโหลด crack multi มานะครับ crack skidrow ก็ได้เลยครับ