PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องเกมส์ Angel's tale กับ Re angel หน่อยครับ

kenyoyo
24th November 2011, 18:12
คือว่าเกมส์ Re angel นี่เป็นภาคสองของ Angel's tale หรือตัว remake เพื่ออะไรต่างๆเข้ามา

และปรับปรุงตัวละครแต่ส่วนตัวผมชอบ Angel's tale มากกว่านะเพราะทำตัวละครมาได้น่ารักดีมาก

กำลังพอดีๆเลยครับเสียดายสั้นไปหน่อยดันทำเศร้าทั้งเรื่องคุ้มเลยเกมส์นี้แล้วมันจะมีภาคเสริมไหมครับ

เอาสะ in love ไปหลายวันเลย -*-

kenyoyo
24th November 2011, 19:53
เล่นแล้วเป็นไงกันบ้างมาบอกกันบ้างก็ได้กว่าจะได้จบแบบสมบูรณ์แบบนี่

เล่นเอาวนไปวนมาหลายรอบเลย...

pza00007
24th November 2011, 20:17
remake ครับ ^ ^

ผมกำลังรอ Re'angel อยู่ครับ

แล้วก็อย่าลืมซื้อของแท้เท่านั้นน่ะครับ ย้ำเลยว่าของแท้ พวกพี่ๆเขาทำงานกันเหนื่อยมากกว่าจะได้เกมดีๆมา เกมดีๆของคนไทยพวกเราต้องสนับสนุนครับ ^ ^

*ฟ้าน่ารักมากๆเลย ชอบฟ้าจัง ^ ^ *

ผมชอบฟ้าเหมือนกันครับแต่แบบ Re angel มันเซ็กซี่มาก

ผมชอบค่ายเกมอิสระนี้มากครับเค้าทำงานด้วยใจนะ

แบบว่าใช้เวลาว่างของแต่ละคนมาทำเกมให้เราเล่น

ถ้าเทียบกับการทำเกมส์ขายล่ะก็เค้าบอกว่าแบบนี้

ขาดทุนย่อยยับเลย....

ใช่ขาดทุนมากๆ เราจึงต้องช่วยกันอุดหนุนเพื่อเกมดีๆ ^ ^

ผมไม่เคยชอบตัวละครในเกมไหนมากเท่าเกมนี้มาก่อนเลย ^ ^

ปล.ฉากจบแบบเศร้าทำเอาผมเครียดเลย T_T เศร้ามากมาย

ปล.2 ฟ้าน่ารักมากๆ เป็นนางฟ้าก็น่ารัก เป็นปีศาจยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่ อิอิ ^ ^

kenyoyo
24th November 2011, 20:22
ผมชอบฟ้าเหมือนกันครับแต่แบบ Re angel มันเซ็กซี่มาก

ผมชอบค่ายเกมอิสระนี้มากครับเค้าทำงานด้วยใจนะ

แบบว่าใช้เวลาว่างของแต่ละคนมาทำเกมให้เราเล่น

ถ้าเทียบกับการทำเกมส์ขายล่ะก็เค้าบอกว่าแบบนี้

ขาดทุนย่อยยับเลย....

kenyoyo
24th November 2011, 20:37
remake ครับ ^ ^

ผมกำลังรอ Re'angel อยู่ครับ

แล้วก็อย่าลืมซื้อของแท้เท่านั้นน่ะครับ ย้ำเลยว่าของแท้ พวกพี่ๆเขาทำงานกันเหนื่อยมากกว่าจะได้เกมดีๆมา เกมดีๆของคนไทยพวกเราต้องสนับสนุนครับ ^ ^

*ฟ้าน่ารักมากๆเลย ชอบฟ้าจัง ^ ^ *

ใช่ขาดทุนมากๆ เราจึงต้องช่วยกันอุดหนุนเพื่อเกมดีๆ ^ ^

ผมไม่เคยชอบตัวละครในเกมไหนมากเท่าเกมนี้มาก่อนเลย ^ ^

ปล.ฉากจบแบบเศร้าทำเอาผมเครียดเลย T_T เศร้ามากมาย

ปล.2 ฟ้าน่ารักมากๆ เป็นนางฟ้าก็น่ารัก เป็นปีศาจยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่ อิอิ ^ ^

ก็เพราะฟ้ายังไงก็คือฟ้ายังไงล่ะ หลงรักตัวละครในเกมสะเรา...
เดี๋ยวเป็นโรคซึมเศร้า 555+