PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Revelations คลิกเข้าตัวเกมเเล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

borinot
24th November 2011, 21:46
Assassin's Creed Revelations คลิกเข้าตัวเกมเเล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ผมลง Crack ทุกไฟล์เเล้วทุกอย่าง
Spec ผมผ่านหมด
ขอบคุณล่วงหน้าครับ:thank:thank:thank

lagoon5566
24th November 2011, 21:48
Windows Xp ps3 เปล่า ครับ

jackylucky
24th November 2011, 21:59
Assassin's Creed Revelations คลิกเข้าตัวเกมเเล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ผมลง Crack ทุกไฟล์เเล้วทุกอย่าง
Spec ผมผ่านหมด
ขอบคุณล่วงหน้าครับ:thank:thank:thank

ถ้าเป็น sp 3 อย่างเรปบนบอก ลองเปลี่ยนแคร๊กดูนะครับ

Aries_Palmme
24th November 2011, 22:43
จริงๆนะ ผมว่า XP support เกมส์น้อยลงเข้าทุกวันทางที่ดี ถ้าสเป็คเครื่องดี เเรมเยอะเปลี่ยนมาใช้ 7 ดีกว่าครับ ตอบสนองได้ดีกว่าเยอะ (เห็น XP เล่นเเล้วมีปัญหาหลายเกมส์)