PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saints Row: The Third ภารกิจรูปหัวใจอะครับ

LilxNuT
25th November 2011, 00:52
บางอันก็ทำไปแล้วอะครับ เหลือแต่อันที่รับจากแถวสนามบินครับ
แล้วพอขับไปเรื่อยๆมันขึ้นว่า client wants you to (space) powerslide for 1 seconds มันให้ทำอะไรหรอครับ

แล้วก็ตอนนี้ภารกิจหลักผมทำถึงที่มียานลำใหญ่(มาก)อะครับ นั้นคือจบแล้วหรอครับ(ทำเสร็จแล้วขึ้น เครดิต)
แต่พอเซฟแล้ว ภารกิจนั้นมันก็ยังอยู่อะครับ เป็นเพราะเกมอยู่แล้วหรือเป็นที่เราคนเดียวอะครับ

ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มหน่อยครับ อยากรู้ว่าเกมมีอะไรทำมั้งครับ:sweat
อย่างเช้น ที่เจอก็ แก้ผ้ากดX ขึ้นไปยืนบนรถที่กำลังขับแล้วกดE แล้วมีอะไรอีกไหมอะครับ
แล้วก็ทำแบบGTAได้ไหมครับ พาผู้หญิงรถแล้วจอดที่เงียบ แล้วก็ :blush

zanimkor
25th November 2011, 00:57
1.มันให้เราดริฟ 1 วินาทีครับ

2.เล่นไปเรื่อยๆเลยครับเดี๋ยวก็จบผมก็เป็น

Clouds
25th November 2011, 02:00
1.ขับรถดริฟกดสเปคบาร์ค้างแล้วเลี้ยว

2.จบมี2แบบ 1.แบบแรกลูกน้องไม่ตายเป็นฮีโร่ของเมือง 2.ฆ่าคิลเบน ลูกน้องหญิงตาย ฆ่าหัวหน้า STG ของผมเควสนั้นก็อยู่เหมื่อนกันไม่หายเควส three way

LilxNuT
25th November 2011, 17:35
แบบไหนลูกน้องหญิงตายหรอครับ ของผมไม่แน่ใจ
ใช่ที่เราไปฉุดตัวนักแสดง(อะไรหว่า)มา ที่เราแต่งตัวเป็นบาทหลวง กะผู้หญิงแม่ชี(ชุดได้ใจไปเลย) ที่ให้เลือกว่าจะส่งคืนหรือให้ลูกน้องผู้หญิงเราหรือSTAG ของผมเลือกให้ผู้หญิง แล้วภารกิจต่อไปเราก็ไปช่วยลูกน้องผู้หญิงออกจากคุก(เราปลอมตัวเป็นSTAG)
แต่หลังจากนั้นเราก้ไม่เจอลูกน้องผู้หญิงคนนี้เลย เลยไม่แน่ใจว่าตายป่าว(ช่วยออกจากคุกได้นะ) ไม่อยากให้ตายเพราะสวยมาก:giveheart

แล้วก็พอจะมีบทสรุปหรือไม่ก็เนื้อเรื่องไหมครับ อยากอ่านอะครับ อย่างไอ้ตัวหัวหน้าแดงอะครับ ทำไมตายง่ายจัง- -*หรือจะไปโผล่ภาคใหม่อีก พอดีไม่เก่งอังกฤษอะครับ เลยดูแต่ภาพ