PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Multiman มองไม่เห็นเกม [PS3]

bunpotrewq
25th November 2011, 10:40
คือผมก็จะเล่นเกมปกติ พอเข้า Multiman ตอนแรกยังมีเกมอยู่นะครับละอยู่ดี ๆหน้า Multiman ก็หายแว๊บไปละกลับมาเหมือนเดิม เกมใน HDD หายหมดเลยผมลองเช็กว่าเสียบสายแน่นยังมันก็แน่นนะครับใน install packet file ยังมองเห็นไฟล์ใน HDD อยู่เลยผมลองกด refresh Multiman ดูมันก็ขึ้นอ่านชื่อเกมนะครับแต่มันอ่านเสร็จก็ไม่มีอะไรขึ้นมา งงมากเลยครับ ไม่รู้ว่าผมอาจจะไปโดน ปุ่มไหนของจอยรึเปล่า จำไม่ค่อยได้เหมือนกันครับ ช่วยทีครับ ( แต่พอผมเสียบเข้าคอมยังเห็น เกมปกติ นะครับ ดูที่ File system ก็เป็น FAT32 นะครับ ) ใน HDD ผมก็ลงเกมใน Folder GAMEZ นะครับอยู่ๆมันก็ไม่ขึ้นช่วยทีครับ:dntknw