PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนอีกรอบนะครับช่วยจัดสเปคให้ผมทีครับ

halls118
25th November 2011, 16:32
ผมเคยให้พี่น้องชาว jokergameth จัดสเปคให้ผมแล้วนะครับแต่มันนานแล้ว(ติดช่วงเวลาน้ำท่วม)จึงอยากให้จัดสเปคใหม่นะครับเผื่อมีอะไรต้องอัพเกรด

คือร้านพ่อผมเปิดร้านขายคอมครับแล้วก็ผมจะขออัพคอมแบบอนาคตเลยอะครับแล้วไม่ขอคอมกับพ่ออีกแล้วอะครับ(5 ปีได้อะครับ)
จึงอยากให้จัดสเปคสำหรับเล่นเกม เวป เพลง ทำงานนิดๆอะครับเน้นเกมมากๆ แบบเน้นรอเกม "GTA v" เลยอะครับผมแฟนเกมนี้มากครับ
รบกวนพี่พี่จัดสเปคให้ทีนะครับ:thank ขอเป็น intel นะครับ:thank:thank