PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเกม วิธีปรับ Screen Pirates of Black Cove

howlskind
25th November 2011, 18:01
คือเกมนี้ Screen ความละเอียดมันจะตัน อยู่ที่ พันกว่าๆ ผมเล่นในเลปทอป น่ะครับเลยอยากเล่นในความละเอียดขนาด 800x600 เพราะพันกว่าๆนั่นผมเล่นได้กระตุกมาก ไปหาวิธีปรับใน Notepad แล้วก็หาไม่เจอใครพอจะมีวิธี ปรับช่วยบอกทีครับอยากเล่นมาก!!! ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ:yes

Crowszerro 3
25th November 2011, 18:21
เกมบางเกมค่าScreen ตํ่าสุดมันจะกําหนดไว้แบบนั้นครับไปตั้งค่าไรอีกไม่ได้แล้วเกมมันตํ่าสุดแค่นั้นนอกจากอัพคอมครับ:sweat