PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนแบนจะกลับมาตอนไหนครับเนี่ย

berlin1939
25th November 2011, 22:35
คือIDที่เล่นอยู่โดนแบน มันบอกว่าถึง5 December 2011 ถึงจะใช้งานได้ปกติหรือยังไงครับ

ID : airborne101st

ขอโทษด้วยที่ทำผิดกฏ ตอนนี้รู้สึกสำนึกแล้ว อยากแจกเกมต่อ T T ยกโทษให้หน่อยได้ไหมครับเนี่ย
ถ้าทำอีกไม่ต้องเตือนแต่ แบนถาวรไปเลย ผผมสัญญา อภัยโทษให้ด้วย:blush:blush:blush:blush

godji001
25th November 2011, 22:40
-_-

กำลังจะพูดเกี่ยวกันอันนั้นอยู่พอดีเลย

แต่ยังไงสมัครมาแล้วถึงอย่างนั้นก็เป็นกฏครับเพราะเขาห้ามมาโพสเกี่ยวกับการโฆษณา,หาดาวไลน์,Etc.

ที่จริงมีหลายบอร์ดนะครับที่สามารถหาดาวไลน์,หรือลูกทีมได้ เพียงแต่ต้องทำตามกฏที่เขากำหนดไว้เองครับ -_-"

ในกรณีที่มีการลงโทษ เช่นถูกระงับการใช้งานชั่วคราว (ห้ามใช้งานเป็นเวลา ... วัน)
- สมาชิกที่สะสมใบแดงครบ 3 ใบจะถูกระงับการใช้งานชั่วคราว เป็นเวลา 10 วัน สมาชิกที่สะสมใบแดงครบ 5 ใบ จะถูกระงับการใช้งานถาวร และไม่สามารถสมัครใหม่ได้อีกในอนาคต
- สมาชิกอาวุโส หรือ Elite Member (ชื่อน้ำตาล) จะถูกลงโทษมากกว่าสมาชิกทั่วไป 2 เท่า

อ้างอิงจาก มารยาทและวิธีใช้บอร์ด jokergameth.com ครับ

ไม่น่าเป็นชื่อนำตาลเลยร่วงทันที จะมีการอภัยโทษให้สักหน่อยไหมครับเนี่ย อยากแจกเกมต่อ วันที่6ก็เปิดเทอมแล้วT T

ลองปรึกษาMod ดูครับอันนี้ผมก็ให้คำตอบไม่ได้ ขอโทษด้วยนะครับ:sweat

berlin1939
25th November 2011, 22:45
ไม่น่าเป็นชื่อนำตาลเลยร่วงทันที จะมีการอภัยโทษให้สักหน่อยไหมครับเนี่ย อยากแจกเกมต่อ วันที่6ก็เปิดเทอมแล้วT T

dogaki
25th November 2011, 22:50
เนื่องมาจากว่าคุณก็มีใบแดงใบเก่าอยู่แล้ว ซึ่งมันยังไม่หมดอายุ แล้วก็ต่อมาคุณก็ทำผิดโดยการโฆษณาอีก พอสะสมใบแดงครบ 2 ใบในเวลาที่ใบแดงทั้งหมดยังไม่หมดอายุ ตัวคนนั้นจะโดนลงโทษโดยการแบน 10 วันตามเงื่อนไขของใบนะครับ

ปล. ID ที่เล่นโดนแบน แสดงว่า multi ID ด้วยสินะครับเนี่ย เพราะ ID ที่มาโพสนี่ไม่ได้สมัครมาวันนี้ด้วยสิครับ

ไม่ใช่multi ID ครับ IDนี้ผมสมัครใช้ตั้งนานแล้วแต่ก็ไม่ได้ใช้

ถ้าไม่ได้ใช้แล้ว เดี๋ยว ID เก่าปลดแล้วก็เดี๋ยวค่อยมาจัดการ ID ก็ได้น่ะครับ ตอนนี้ก็ใช้ ID นี้ไปก่อนแล้วกันครับ

ปล. ID นี้ก็เคยโดนผมเตือนเรื่องโฆษณาไปแล้วนิครับ แต่ช่างเหอะ เรื่องเก่าผมไม่สนใจแล้วล่ะ แต่ควรจะระวังการตั้งกระทู้แนวนี้ไปได้แล้วนะครับ

berlin1939
25th November 2011, 22:58
เนื่องมาจากว่าคุณก็มีใบแดงใบเก่าอยู่แล้ว ซึ่งมันยังไม่หมดอายุ แล้วก็ต่อมาคุณก็ทำผิดโดยการโฆษณาอีก พอสะสมใบแดงครบ 2 ใบในเวลาที่ใบแดงทั้งหมดยังไม่หมดอายุ ตัวคนนั้นจะโดนลงโทษโดยการแบน 10 วันตามเงื่อนไขของใบนะครับ

ปล. ID ที่เล่นโดนแบน แสดงว่า multi ID ด้วยสินะครับเนี่ย เพราะ ID ที่มาโพสนี่ไม่ได้สมัครมาวันนี้ด้วยสิครับ

ไม่ใช่multi ID ครับ IDนี้ผมสมัครใช้ตั้งนานแล้วแต่ก็ไม่ได้ใช้

12349
26th November 2011, 15:44
นี่ไงผมกลับมากละถูกแบนประมาณ 1 อาทิตย์อ่ะ 55

GrimReaper
28th November 2011, 23:25
อยากได้ชื่อสี เขียว อ่าชอบสีเขียวเอิ๊กๆ -*-