PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เมมผมมีปัญหาอะครับ ช่วยทีครับ

abegel
18th July 2011, 11:10
คือเมื่อวานนี้ผมเล่นมอนฮัน3ในpsp3000ใช้6.35pro b เล่นครับ เสร็จแล้วจึงปิด

พอจะเปิดมาเล่นอีกที ตรงตัวเข้า6.35ก่อนเข้าเกมมันเป็นcorrupted data แล้วเซฟเกมก็เป็นcorrupted data หมดเลย

ผมเลยเข้าเกมไม่ได้ ใครรู้สาเหตุกับวิธีแก้รบกวนบอกทีนะครับ

Dead Pepper
18th July 2011, 12:27
ไฟล์เสียแล้วค่ะ ถ้ายังไงลองโหลด rom ตัวใหม่มาเล่นดูก่อน ถ้ายังเล่นแล้วเป็นเหมือนเดิมอีกลองอัพ CFW ตัวใหม่ดู ตอนนี้ล่าสุดเป็น 6.35 pro-b8 แล้วถ้าทำถึงขนาดนี้ยังเหมือนเดิมก็คงต้องเปลี่ยนเมมใหม่แล้วล่ะค่ะ
อีกอย่าง rom เกมส์ MH จะให้ดีน่าจะเล่นตัวที่เค้าไม่ patch Eng นะคะ