PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเกม saint row 3 หน่อยครับ

1stec02
26th November 2011, 20:43
คือผมลงเกมตามปกตินะครับ แครกแล้วอะไรแล้วทุกอย่าง พอเข้าที่ตัวเกม
จะสร้างเล่นนะครับ มีการแจ้งเตือน The storage device you have selacted does not have enough space to create a new save
คือว่าเล่นไปแล้วไม่สามารถที่จะเซฟเกมได้ครับ ปล.ไดร์ฟที่ผมลงตัวเกมยังไม่เต็มนะครับ วอนผู้รู้ช่วยตอบที่นะครับผมเล่นไปไกลแล้วเสียดายมากครับ

1stec02
27th November 2011, 16:25
ช่วยตอบทีเถอะครับถ้ามีคนที่รู้อ่ะครับ ผมอยากเล่นจริงๆ