PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงMW2แล้วเข้าเกมไม่ได้

365DAYS
27th November 2011, 00:07
คือผมโหลดติดตั้งเกมMW2เป็นแผ่นนะครับ พอติดตั้งก็ติดตั้งปกติ พอติดตั้งเสร็จ มันก็จะมีสองไอคอน สีเขียวคือSingleplayer สีส้มคือMultiplayer ผมก็เข้าสีเขียว ต้องการเล่น พอเข้าเกมมันก็จะขึ้นรูปทหารหันหน้าแล้วก็ตัวอักษร Modern Warfare 2 ผมก็รอเหมือนมันกำลังโหลด พอซักพักหนึ่ง มีคำว่า "Steam must be running to play this game" ผมก็คิดว่า มันคงต้องใช้โปรแกรมSteamเล่น พอผมโหลดSteamมาแล้ว เข้าMW2อีกมันก็บอกอีกเหมือนเดิมครับ ว่า "Steam must be running to play this game" แต่เท่าที่ผมสังเกต คำเตือนนี้ พอใช้Steam คำเตือนมันจะขึ้นเร็ว ก็คือเข้าเกมมา ซักสองวิ มันก็ขึ้นไอ้คำเตือน แต่ตอนไม่ใช้สตีม มันขึ้นแบบช้ากว่านี้นิดนึง ผมงงมากเลยครับ มันติดที่อะไรเหรอครับ ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อยครับ ตอนนี้ผมอยากเล่นมาก ครับ ใครช่วยได้ ก็ขอบคุณมากครับ :thank

MuTe
27th November 2011, 00:11
ยังไม่ได้ลง crack ไง

chaikaning
27th November 2011, 00:28
ลงแครก + ปิดเน็ต