PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : battlefield3 ตอนลง เจอปัญหา NUnarc.dll errer

suphat999
27th November 2011, 11:10
ผมโหลด battlefield 3 ตัว repack มา มีปัญาตอนลงเกมส์ครับ มันติดตรงมีข้อความขึ้นว่า NUnarc.dll RETURNED AN ERROR CODE:-12% n% s แล้วก็ให้เรากดออก ใครมีวิธีแก้ยังไง รบกวนช่วยหน่อยเถอะครับ อุตส่าห์นั่งโหลดมาตั้ง 2 อาทิตย์ กว่าจะเสร็จ

whiteking7
27th November 2011, 14:23
ผมโหลด battlefield 3 ตัว repack มา มีปัญาตอนลงเกมส์ครับ มันติดตรงมีข้อความขึ้นว่า NUnarc.dll RETURNED AN ERROR CODE:-12% n% s แล้วก็ให้เรากดออก ใครมีวิธีแก้ยังไง รบกวนช่วยหน่อยเถอะครับ อุตส่าห์นั่งโหลดมาตั้ง 2 อาทิตย์ กว่าจะเสร็จ
ลองของแท้ดูซื้อมาลงเสร็จนั่งเล่นยาวเลย
ปล.ผมไม่มีปัญหาใดๆนะ แต่คนอื่นเล่นแท้แล้วมีปัญหาไหมอันนี้ไม่ทราบครับ