PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมก็เจองานหนักแล้วครับ

communism
27th November 2011, 16:44
คือแบบว่าเพื่อน มันเจอแฟนมันหลอกใช้ครับ

แล้วพวกผมทั้งกลุ่มไม่ถูกกับแฟนเขามากครับ แบบโคตรจะเลิศ สวยเลือกได้

แล้วก็บอกไม่รักเพื่อนผม เพื่อนผมมันก็ด้านครับยังโทรไปขอคืนดี จน

พวกผมได้เปิดศึก กันอย่างหนักกับแฟนเขา เพราะแฟนเขา มายุ่งกับกลุ่มพวกผมมากเกินไป แล้วไปด่าน้องสาวผม

แล้วด่ากันในเฟสครับ พวกก็ถามว่ายุ่งทำไมมันบอกเรื่องของผม อันนี้ผมทนไหวครับแต่ พวกผมทนไม่ไหวไม่เรื่อง ที่ผมถามว่า

ไม่กลัวแฟนเจ็บตัวเหรอ มันตอบว่า เพื่อนผมเหรอ ไอ้นั้นมีไว้หลอกใช้ไปวันๆ

พอพวกผมเห็นข้อความนั้นได้ถ่ายรูปไปให้มันดู แล้วพวกผมก็ว่าทำไมยังไม่เลิกรักมันอีก มันก็เงียบครับ จนพวกผมทนไม่ไหว ให้เลือกเพื่อนระหว่างแฟน มันตอบว่า "ไม่รู้ดิ" (ตอบแบบไม่คิดเลยทั้งๆที่รู้ว่าโดนหลอกใช้)

และรู้มาว่า เจ๊เขาไปมีแฟนแล้วแต่ไม่ใช่เพื่อนผม ทั้งๆที่เพื่อนผมตามจีบมาปีครึ่ง ได้แค่"ชู้"

คือผมอยากจะให้ช่วยหน่อยครับ ผมคิดๆน่าจะมี2ทางเลือก หรือมากกว่านั้น

1 ทำให้มันตาสว่าง แต่ยังหาวิธีไม่ได้(เลยมาถาม ณ ที่นี้)

2 ปล่อยเลยตามเลย

สิ่งที่เจ๊เขาทำกับกลุ่มพวกผมมีมากครับอันนี้ยกตัวอย่างมาเฉยๆครับ

ปล.1ผมทนไม่ไหวกับเรื่องเจ๊เขามา2ปีแล้วละครับ อยากให้ไปไกลๆ

ปล.2จะแนะนำไงก็บอกได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.3พวกผมเคยใช้คำขาดแบบทั้งกลุ่้มไม่ยุ่งกับมัน 2-3อาทิตย์แต่มันก็ยังเดินตามกลุ่มปกติแต่ไม่ใครพูดด้วยครับ เขารักผู้หญิงคนนี้แบบไม่สนใครเลยครับ ยังกับโดนของ :sweat

http://www.youtube.com/watch?v=Pz6Y761fjUs&feature=player_embedded#!
:sweat ให้ผมหรือเพื่อนผมกันแน่ครับ

แบบนี้ครับจัดไปเลยผมเกลียดมากผู้หญิงเขี้ยๆ

วิธีผมจะบอกแต่แรงแน่ๆครับ

บอกมันเลยว่า***จะเลือกใครเพื่อนหรืออี...นั้นทีที่หลอก***ถ้า***ถ้ามันบอกไม่รู้แสดงว่าเลือกมัน

ถ้ามันไม่มีคำตอบแน่ชัด(แสดงว่าเลือกแฟน)นายก็ไม่ต้องไปคบกับมันให้ดูแบบห่างๆทำเปนเหมือนไม่คบกันแล้วให้มันรู้สึก
แล้วพอมันตาสว่างก็ไปปลอบมันครับ ว่า***เห็นรึยังอะไรประมาณนี้

ผมจัดหนักกว่านี้แล้วครับยังไม่ได้ผล ตัดเพื่อนมัน3อาทติย์เห็นมันเดินตามก็ใจอ่อนครับเพื่อนกันทำกันไม่ลง ทนมาตั้งเดือนเพื่อนมันก็จะเขาผู็หญิงมันก็จะเขา :sweat

DarkPiew
27th November 2011, 16:54
สวยแต่เหรี้ย มึ ง จะเอามั้ยถามเพื่อนไปเลย ผู้หญิงแบบนี้ัสันดารแบบนี้เกลียดมากมีหนังหน้าที่ดีแต่ทำตัวทราม !
บอกเพื่อนไปเลย ร่อนแ้ม้งแล้วเอา 500 ฟาดหัวมัน 55555555555555555555555555555555555+

Jizsy
27th November 2011, 16:58
ผมว่าของแบบนี้มันอยู่ที่เพื่อนอ่ะ เราทำอะไรมากไม่ได้หรอก
ให้เพื่อนคุณได้เรียนรู้เอง จากนั้นค่อยรอซ้ำ ล้อเล่นๆ :o

PKbiw
27th November 2011, 17:00
เลยตามเลยครับ เราไม่สามารถบังคับเค้าได้ ได้แค่เป็นที่ปรึษา

คนเรามันจะรักกัน ห้ามไม่ได้หลอก

ห้ามไปก็แค่นั้นท่าใจมันคิดที่จะรักมันก็รักอยู่ดี งี้แหละสวยแล้วจะทำอะไรก็ได้

ผู้ชายก็ไม่ใช่ของเล่นของผู้หญิงเหมือนกัน เออ <<<แม่ผมเคยพูดว่าเป็นผู้หญิง ลองเอาไปพูดกะเพื่อนคุณดูสิ

DarkPiew
27th November 2011, 17:02
http://www.youtube.com/watch?v=Pz6Y761fjUs&feature=player_embedded#!

DarkPiew
27th November 2011, 17:22
ให้เพื่อนสิครับ !!!

Master
29th November 2011, 02:30
พูดง่ายๆ สั้นๆ (โตแล้วคิดเอาเองอะไรเป็นอะไร) ผมว่าไม่ต้องไปสนใจเขาหรอกครับอยากจะทำอะไรก้เชิญ พูดแบบนี้ผมว่าจะดีกว่า

ballba
29th November 2011, 15:32
ปล่อยเขาไป แล้วจะเข้าใจว่าความเจ็บปวดมันมีจริง ฮ่าๆ

jojo5528
6th December 2011, 21:29
ผมว่าลองใช้วิธีนี้ดูนะ

ลองให้เจ๊นั่นน่ะ มาคุยกับมัน ด้วยตัวเอง
บอกไปเลย จริงๆแล้วคิดกับมันยังไง เพื่อนนายจะได้ตาสว่างซะที
หรือไม่ก็ ให้แฟนเจ๊นั่น มาช่วยทำให้มันตาสว่าง