PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Starcraft II Lore and Disccussion

Zhed
5th July 2011, 09:33
ขอเปิดกระทู้ก่อนเลยนะครับเจิมบอร์ดใหม่ หุหุ ไม่แน่ใจว่ามีคนไทยเล่นเยอะมั้ยแต่ขอเปิดกระทู้ไว้พูดคุยเกี่ยวกับ SC 2 ในทุกๆเรื่องนะครับ

ตัวผมเองก็ไม่ได้เก่งอะไรมากกำลังพยายามฝึกกันอยู่น้อ ใครที่เล่นก็มาพูดคุยกันรวมถึงจับกลุ่มเล่นกันในเกมนะครับ

โดยส่วนตัวผมเล่น Protoss เป็นหลักครับ
Name : Zhed
Char. ID (Sea) : 721 ใครสนใจแอดในเกมได้น้อ ;)

เดี้ยวไว้จะมาแต่งหน้าแรกใหม่นะครับขอเปิดกระทู้ไว้ก่อน

fiwwww
19th July 2011, 11:18
เล่น ai ยังไงครับ

wriy9oN
30th March 2012, 08:14
อั๊วก็เล่นอยู่น่อ อั๊วชอบเล่น terren