PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใช้IEกดอะไรไม่ค่อยได้

LUNLA
27th November 2011, 20:11
รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีคับว่าทำไม IE มันกดอะไรไม่ค่อยได้เลยอ่ะ

พอผมเข้าSFแล้วกดSTARTแล้วมันไม่ขึ้นให้อ่ะ ช่วยบอกทีคับ

Neoxz
27th November 2011, 20:55
โหลดตัวอื่นมาใช้ดีกว่าคับ เช่น googlechrome เร็วกว่ามากมาย

newchamea
27th November 2011, 21:13
Firefox ก็เป็นครับผม ใช้ IE แทนไม่นึกว่า IE ก็เป็นได้(แต่ผมใช้IE ได้นะเออ- -*)

Crowszerro 3
27th November 2011, 21:17
ปัญหานี้ผมเคยเป็นครับเกิดจากiEเสียหายหรือเกิดจากการกระทําของไวรัสไห้อัพเดทมันหรือไม่ก็ลงไหม่เลยครับช่วยนี้Firefox ผมเริ่มใช้ไปนานๆจะเข้าเว็บช้ามากทั้งที่ลบแคสคุกกี้ทุกอย่างหมดแล้วใช้ไปนานๆมันก็มีเสื่อมบ้างครับเหมือนประแจใช้ไปนานๆมันจะสนิทขึ้น

สรุปลบแล้วลงไหม่หายครับผมเคยเป็น