PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร ?

nassdesign
27th November 2011, 21:59
อยากทราบว่ามีกี่ภาค เห็นมันมี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร เนื้อคู่อยากดูเรื่อย ๆ ไปจนแก่ ภาคไหนเป็นภาคแรกอะครับ ประมาณนี้ จะหาดูได้จากที่ไหนบ้าง หรือต้องซื้ออย่างเดียวครับ

Philips
27th November 2011, 22:08
ภาคแรกก็ เนื้อคู่ประตูถัดไป
ภาคสองก็ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
หลังจากนั้นก็ได้โดนตัดออกจากผังรายการทีวี เลยมี เนื้อคู่อยากดูเรื่อย ๆ ไปจนแก่ เป็น 3 ตอนสุดท้ายที่ให้แฟน ๆ ได้ซื้อดูเอา

scapegoat_7
27th November 2011, 22:09
เนื้อคู่ประตูถัดไป>เนื้อคูอยากรู้ว่าใคร >เนื้อคู่อยากดูไปเรื่อยๆไปจนแก่ 3 ตอน

August
27th November 2011, 22:16
รู้สึกว่าจะมีการถ่ายทำ 'เนื้อคู่ฯ' ใหม่ และเสียบแทนรายการ เป็นต่อ อะครับ

ไม่รู้ใช่ป่าว หรือผมหลงยุค ?

SemIFaIL
27th November 2011, 22:22
รู้สึกว่าจะมีการถ่ายทำ 'เนื้อคู่ฯ' ใหม่ และเสียบแทนรายการ เป็นต่อ อะครับ

ไม่รู้ใช่ป่าว หรือผมหลงยุค ?
ถูกละคับแต่แทนอะไรผมไม่รู้