PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับ American football

HapPyFridaY
27th November 2011, 22:37
คือ ใครดูอเมริกันฟุตบอลมั่งครับ

พอดีว่า มันอยากดูอ่ะครับ แหะๆ ใครมีเว็บดููออนไลน์ หรือ ยังไงอะไร ก็ขอหน่อยละกันครับ เพราะว่าผมหาไม่ได้เลย

ขอบคุณครับ

manning18
27th November 2011, 23:03
คือ ใครดูอเมริกันฟุตบอลมั่งครับ

พอดีว่า มันอยากดูอ่ะครับ แหะๆ ใครมีเว็บดููออนไลน์ หรือ ยังไงอะไร ก็ขอหน่อยละกันครับ เพราะว่าผมหาไม่ได้เลย

ขอบคุณครับ

ผมดูครับ ...

เขียร์ New England Patriots ของ Brady ครับส่วนดูปกติดูจาก True แต่เดี๋ยวนี้มีแต่ใน ASN ต้อง Premium เลยไม่ได้ดูเลยดูแต่ข่าวเอา ครับ ^^

Till The Death Of Me
27th November 2011, 23:06
ขอเดาว่าคุณอ่านการตูน Eyesheild 21 แล้วชอบ ฮ่าๆเพราะผมก็เป็น

HapPyFridaY
27th November 2011, 23:14
ขอเดาว่าคุณอ่านการตูน Eyesheild 21 แล้วชอบ ฮ่าๆเพราะผมก็เป็น

ครับ เพราะการ์ตูนเรื่องนี้แหละ ผมเลยดูอเมริกันฟุตบอลเป็น พอหาดูตามยููทูบ แล้วรู้สึกว่ามันสนุกและตื่นเต้นกว่าในการ์ตูนอีกครับ (อยากให้ไทยมีอเมริกันฟุตบอล)

T:O:K
30th November 2011, 21:38
ผมดูช่องนี้ครับ GMM Sport

ไม่ทราบเวลาที่แน่ชัดนะครับ

ส่วนตัวชอบ ทิม ทีโบว์ ครับ สุดยอดมากๆ

nattapon18
30th November 2011, 22:19

ส่วนตัวชอบ ทิม ทีโบว์ ครับ สุดยอดมากๆ

GMM Sport ที่ตอนนี้ทดลองออกอากาศอยู่ป่าวครับ ผมติดจานดำหนะ ส่วนกีฬาช่องนี้เปิดไปก็เจอ ฮ็อกกี้ / American Football / MMA / ไม่แน่ใจว่ามีแข่งงัดข้อหรือป่าว

manning18
30th November 2011, 22:19

ของ NFL หรอครับหรือ League ไหน เอ่ยส่วน ทิม ทิโบว์นี่อยู่ทีมไหนหรอครับมาแชร์ๆกันเมืองไทยคนดูหาได้น้อย T_T

id_iuoiuo
1st December 2011, 05:02
ไม่ค่อยมีใครดูหรอกครับ เพราะ ตอนเขาแข่งบ้านเรานอนอยู่

แต่มันก็สนุกดีน่ะนะ ผมก็ชอบดูเหมือนกัน

MAMO_CHIIZ
9th December 2011, 08:15
ผมดูครับ ...

เขียร์ New England Patriots ของ Brady ครับส่วนดูปกติดูจาก True แต่เดี๋ยวนี้มีแต่ใน ASN ต้อง Premium เลยไม่ได้ดูเลยดูแต่ข่าวเอา ครับ ^^

เชียร์ทีมเดียวกันเลยครับ ผมดูทาง GMM Sport