PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามความแตกต่างของ key ครับ

manning18
28th November 2011, 22:12
คือ Key RUSSIA กับ US มันราคาต่างกัน 200 - 300 บาทที่มันต่างกันเพราะอะไรหรอครับ ...

แล้วซื้อ key มามันจะมีอะไรต่างกันมั้ย ...

F-A-I-L
28th November 2011, 22:15
เกมส์อะไรละครับ -*-

ปล.ก็มันต่างกันที่ภาษาไง

manning18
28th November 2011, 23:17
เกมส์อะไรละครับ -*-

ปล.ก็มันต่างกันที่ภาษาไง

ของ dgkz อะครับเกม MW3 เห็น key RUS บอกในตัวเกมเป็นอังกฤษ ...

tanatorn
28th November 2011, 23:25
ว่าแต่ถ้าผมจะซื้อ key หาซื้อได้ที่ไหนหลอครับ และตัวเกมส์หาได้จากไหน หรือว่าโหลดเถื่อนแล้วมาใส่ key เอา ไม่เคยซื้อผ่านเว็ป

manning18
28th November 2011, 23:41
ว่าแต่ถ้าผมจะซื้อ key หาซื้อได้ที่ไหนหลอครับ และตัวเกมส์หาได้จากไหน หรือว่าโหลดเถื่อนแล้วมาใส่ key เอา ไม่เคยซื้อผ่านเว็ป

key ซื้อมาแล้ว activate ในเครือข่าย online ของเกมนั้นๆเช่นซื้อ FIFA มาก็เอา key ไปใส่ origin แล้ว activate โหลดเข้าเครื่องเราเป็นตัวแท้ (ได้รับความรู้มาอีกทีอิอิ)

Tundevil
29th November 2011, 00:06
key รัสเซีย มันเป็นสินค้าเฉพาะของประเทศมัน เนื่องจากแผ่นผีบ้านมัน มีเยอะโครตๆ

บ้านมันจึงขายถูก เพื่อแซงตลาดแผ่นผี ส่วนเรื่องการซื้อครียข้ามประเทศประเทศมันไม่อนุญาติ ip ประเทศอื่นนอกจากเราจะแฮค ผ่าน vpn

แต่โอกาสโดนแบน ip เสี่ยงสูง + ปรับเงิน แนะนำซื้อของไทยดีกว่าครับ

อยากลองเสี่ยง ก็ดูวิธีการซื้อได้ครับ

http://bit.ly/rEUHXt

aspirineth
29th November 2011, 00:10
Key RUS ถ้าซื้อที่ DKS หรือ Topkeyzone ปลอดภัย 100% แน่นอนครับ ทางร้านจะ ยืนยัน Key ให้ครับ

ผมก็ซื้อมา Mw3 RUS ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิน

manning18
29th November 2011, 00:14
Key RUS ถ้าซื้อที่ DKS หรือ Topkeyzone ปลอดภัย 100% แน่นอนครับ ทางร้านจะ ยืนยัน Key ให้ครับ

ผมก็ซื้อมา Mw3 RUS ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิน

ผมก็กะซื้อ Dkz หละครับแต่สงสัยแค่นั้นรู้สึกว่าบอร์ดนี้มีคนใช้เยอะมาก ..

aM00DIEswedee
29th November 2011, 00:19
dks เหมือนกันครับ... สำหรับ MW3 คีย์รัสเซีย
คล้าย ๆ ว่าซื้อข้ามโซนมาน่ะครับ มันก็ยังเข้าข่ายผิดอยู่ แต่ทางเขาก็ว่ายังไม่มีการถูกแบนเนื่องจากซื้อเกมส์ข้ามโซนนะครับ

ที่ผมเลือกก็เพราะแผ่นปาไปตั้ง 1,990.- แล้วมาเจอคีย์รัสเซีย 649.- แบบว่าถูกชิบเป๋ง ง ง ก็เลยจัดมา
ตอนนี้ก็เล่นมัลติฯ มันส์ปกติดีครับ แล้วก็เล่นกับ พี่ที่เป็นเกย์ด้านบนด้วย *-*

manning18
29th November 2011, 08:40
dks เหมือนกันครับ... สำหรับ MW3 คีย์รัสเซีย
คล้าย ๆ ว่าซื้อข้ามโซนมาน่ะครับ มันก็ยังเข้าข่ายผิดอยู่ แต่ทางเขาก็ว่ายังไม่มีการถูกแบนเนื่องจากซื้อเกมส์ข้ามโซนนะครับ

ที่ผมเลือกก็เพราะแผ่นปาไปตั้ง 1,990.- แล้วมาเจอคีย์รัสเซีย 649.- แบบว่าถูกชิบเป๋ง ง ง ก็เลยจัดมา
ตอนนี้ก็เล่นมัลติฯ มันส์ปกติดีครับ แล้วก็เล่นกับ พี่ที่เป็นเกย์ด้านบนด้วย *-*

ดีนะยังไม่ได้ซื้อ .. เกือบเป็นเกย์ ^^ ขอบคุณทุกคนที่มาตอบครับ ...