PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเซฟเกม ASSASSIN'S CREED : REVELATIONS ผมเล่นไม่ได้

haranstudio
28th November 2011, 22:43
คือเกม ASSASSIN'S CREED : REVELATIONS ผมโหลดมาลงแล้วเวลาเข้าเล่นมันจะจอดำไปเลย ทำให้เล่นไม่ได้ ผมเลยคิดว่าอยากจะขอ SAVE Option ที่ปรับขนาดจอภาพแล้วเป็นขนาด 800x600 และ ปรับเอฟเฟกทุกอย่างแบบต่ำสุด ผมจะลองเอา SAVE นี้มาลงเครื่องผม เผื่อมันเล่นได้ รบกวนท่านที่มีอยู่ช่วยเอามาแจกทีครับ ขอ SAVE Option ขอบคุณครับ

chaikaning
28th November 2011, 23:10
เข้าไปปรับ config ใน My Documents เลยครับ ใช้ notepad เปิดเอา

haranstudio
29th November 2011, 07:04
ขอบคุณครับ ทำตามแล้ว ไม่ได้เหมือนเดิม 55555 ที่คิดไว้ไม่ได้ผล เข้าแล้วยังจอดำเหมือนเดิม คงเล่นไม่ได้จริงๆ แต่เครื่องผม ภาคเก่าๆมันก็เล่นได้ MW3 ก็เล่นได้ ทำไมเกมนี้เล่นไม่ได้ มีใครรู้วิธีแก้ไมครับ ช่วยที