PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มี รร ไหน รับเข้า ม 5 บ้างอะครับ

Yukikaze
28th November 2011, 23:15
คือผมอาจจะออกกลางคันอะ เหตุผลคงบอกไม่ได้
ใน กทม อะครับ เกรด ก็ประมาณ 2 กว่าๆ

JigsawHYHY
28th November 2011, 23:17
เอกชน สั้นๆง่ายๆ ยกเว้นว่าท่านจะเส้นใหญ่

ปล.ผมเรียนจบแล้วนะ -- ไม่รู้ว่าเดียวนี้เป็นไง

Punch10sg
28th November 2011, 23:19
มา ทิวไผ่งามปะครับ เกรดแย่แค่ไหนรับหมดนะครับ อยู่ตรง จรัญ 46
แล้วมาเล่นโปรแกรมอินเตอร์นะครับ จะได้อยู่ห้องเดียวกัน 555555

รร มีหอให้อยู่น้อ

RAZORWIN
28th November 2011, 23:39
จริงเส้นใหญ่เข้าได้หมด เพื่อนผมเข้า ม.5 มันเข้ามาตอนที่ ร.ร. เปิดเทอม 1 ไปได้แล้ว 3 เดือน 0.0

montreepot
29th November 2011, 06:38
ไม่เห็นจำเป็นต้องเส้นเลยครับ

ก็เข้าได้ทุก โรงเรียนนั้นละครับ ก็แค่บอกเหตุผลที่อยากเข้ามากลางคัน

แล้วเหตุผลที่โดนไล่ออกที่แท้จริงออก ถ้าเป็นเรื่องดีก็มีสิทธิ์ ถ้าเลว ใครจะเอาเข้าครับ?

โกหกไปก็ไม่ได้ เพราะ เขาตรวจสอบกันได้อยู่แล้ว โรงเรียนอ่ะครับ ไม่ใช่เอาเงินไปฟาดหัวเขา

ถ้าโรงเรียนที่เขาให้คุณจ่ายตังเยอะๆเพื่ิอเข้าเรียนนะ เหอะๆ โง่ครับ บอกตรงๆ โง่จริงๆ โรงเรียนมีเป็นพันครับ

ถ้าเขาเอาตังแบบนั้น เข้าไปก็มองออกละครับ ว่าโรงเรียนเป็นยังไง จบมาก็ไม่ได้อะไรหลอกครับ ได้วุฒิ พอต่อมหาลัย จะไหวไหม?

เชื่อผมครับ ผ่านมาก่อน เห็นมาเยอะครับ พวกแบบนี้ โดนไล่ออกจากอีก ร.ร. มาเข้าอีก ร.ร. แล้วเสียค่าโง่เขาไปจ่ายเงินให้เขา.............

และ ไอ่พวกที่เลวๆ ชั่วๆ ทำผิดโดนไล่ออก ย้ายโรงเรียนเอาเงินฟาดหัวเขา ก็คนมันเลวอะครับ เสียเงินฟรีครับ ไม่มีวันจบหลอก เพราะเขาหมั่นไส้

ป.ล.บอกตรงๆ คุณไม่บอกเหตุผล ผมก็ไม่อยากช่วยอ่ะครับ ผมไม่ชอบเข้าข้างคนผิด เห็นแก่ตัวครับผม

ace_killer21
29th November 2011, 09:13
อยาก ย้าย เหมือนกัน เบื่อ รร. นี้เสียเวลาไปฟรี เหมือนกันตอน สอบเข้า ม.4 = =

icehayha
29th November 2011, 09:15
ใน กทม ก็ สารสาสน์พิทยาเลยครับ หรือ สารสาสน์เอกตรา

casanova01
29th November 2011, 09:43
มันก็โอนเกรดได้นิ คับ! เเตผมไม่เรียนไม่จบหรอกน๊ะ โดนไล่ออกตอน ม.5:rtfm

ปล. ต่อยอาจารรรรรรรรรรร:(