PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาassassin creed revelations ครับ

pieromoto
28th November 2011, 23:43
เล่นไปถึง SEQUENCE7 MEMORY3 แล้วมันขึ้น ACRSP.EXE has be stop working ประมาณนี้อ่ะครับ ช่วยที

jackylucky
29th November 2011, 08:43
ลบเกมลงแบบแบบไม่ต้องใส่แคร๊กครับลองดูครับ

เชื่อเหอะ หายหมด...

แต่ถ้าทำใจได้ก็ลบ (โห จริงจัง) แต่ก็มีวิธีข้างบนวิธีเดียว แต่ถ้ารอแคร๊กาตัวใหม่มา อาจจะแก้ได้ครับ

pieromoto
29th November 2011, 10:56
ได้ไม่ได้เดี๋ยวมาบอกน่ะครับ

pieromoto
29th November 2011, 11:33
พอlog in มันให้ใส่keyอ่ะครับแล้วพอกดcancelมันก็เด้งเข้าหน้าlog in เหมือนเดิม

Bayonetta
29th November 2011, 12:39
คิดว่า จขกท. ไปเผลออัพเดทมันรึเปล่า เพราะตอนเล่นเราจะปิดก่อนมันจะอัพตลอดเลย ตอนนี้ไปไกลแล้วยังไม่มีปัญหาเลย
คงต้องรอCrack ตัวใหม่แบบความเห็นด้านบนบอก

pieromoto
29th November 2011, 13:42
เล่นต่อได้แล้วครับ
ขอบคุณมากครับ
วิธ๊ที่ผมทำคือลบเกมแล้วลงใหม่แล้วลงubisoft game launcher แล้วก็ลงcrackแล้วมันก็ได้เฉยเลย

Ratchanai
29th November 2011, 13:57
แผ่นจริงแจ่มกว่า...preoder + ค่าขนส่ง 790 ปกติเกมนี้ผมโหลดครับแต่ นี่ก็ภาคสุดท้ายแล้วนะ....ขอแผ่นจริงเถอะ
(แฟนผมสนับสนุนด้วยเพราะเธอชอบEzioมาก..แก่แต่มีไฟ)

pieromoto
29th November 2011, 14:10
ซื้อแผ่นแท้เกือบทุกภาคครับ(บางภาคไม่ได้ซื้อเพราะตอนนั้นถังแตก)สนุกมากแต่อยากให้new era ทำแบบanimus editionออกมาจัง

jackylucky
29th November 2011, 14:26
แผ่นจริงแจ่มกว่า...preoder + ค่าขนส่ง 790 ปกติเกมนี้ผมโหลดครับแต่ นี่ก็ภาคสุดท้ายแล้วนะ....ขอแผ่นจริงเถอะ
(แฟนผมสนับสนุนด้วยเพราะเธอชอบEzioมาก..แก่แต่มีไฟ)

ผมก็สนับสนุนนะครับ จขกท. สนใจคลิกลายเซ็นผมเลยอิอิ

ว่าแต่ นี่ยังไม่สุดท้ายนะครับ ยังมีอีก เว็บยูบิก็บอก

CannaBizss
29th November 2011, 14:30

ท่านเข้าใจผิดแล้วครับ

ผมขอบอกว่า ภาคนี้ไม่ได้เป็นภาคสุดท้ายของลุง Enzio ครับบบ เล่นจบแล้วท่าจะบอกว่า อดใจไม่ไหวที่จะรู้เนื้อเรื่องต่อไปแว้ววววว อิอิ