PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น assassin creed brotherhood mulltiplayer ยังไงครับ

winnerau
29th November 2011, 11:17
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ เพื่อนผมอยากเล่น

Aries_Palmme
29th November 2011, 11:40
ซื้อแผ่นเเท้รึยังล่ะครับ? มันจะมีคีย์มาให้ด้วยถ้าซื้อแบบกล่อง หรือจะซื้อแยกเอาคีย์อย่างเดียวก็ได้ที่ www.digitalkeystore.com จ่ายเงินผ่าน true money ได้รับคีย์ทาง e-mail เร็วสุดไม่เกิน 15 นาที

berrygo60
29th November 2011, 11:44
ซื้อแผ่นเเท้รึยังล่ะครับ? มันจะมีคีย์มาให้ด้วยถ้าซื้อแบบกล่อง หรือจะซื้อแยกเอาคีย์อย่างเดียวก็ได้ที่ www.digitalkeystore.com จ่ายเงินผ่าน true money ได้รับคีย์ทาง e-mail เร็วสุดไม่เกิน 15 นาที

เพิ่งรู้ว่า key mw3 ฿649.00 บาท

jackylucky
29th November 2011, 13:20

ผมส่งเมลล์ไปหาเขาว่าของหมดยัง เห็นยังไม่เข้าสักที เขาก็บอกว่า ของไม่นำเข้าแล้วอ่ะครับ

หรือลอง topkey ก็ได้ครับ หรือไปร้านขายแผ่นเกมส์ก็ได้ (แท้เท่านั้น)

ที่ต้องแท้เพราะเถื่อนเล่นออนไลน์ไม่ได้ แล้วก็ไม่มีแน่นอนครับ(สำหรับภาคนี้) ไม่มีเจ้า,ร้าน ไหนเลยแน่นอน

พอซื้อมาแล้วก็ลงตามปกติ แล้วเข้าเกมส์ มันถามคีย์ก็ใส่คีย์ แค่นี้ครับ