PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dช่วยด้วยครับ

qqweew
29th November 2011, 12:47
พอดีว่าเล่น MW3แบบMPเล่นแล้วหลังๆเกิดอาการหลุดบ่อยและขึ้นจอฟ้าเปิดแล้วไม่ติดอะไรงี้ครับ

เวลาจะเข้าเกมมันขึ้นว่า(บางครั้ง)

run in safemode

it appears that MW 3 did not quit properly the last time it ran.
Do you want to run game in safe mode?

This is recommended for most people.
It will change your system settings but not your controls

และมี yes no cancle

พอเลือกแล้วแล่นไปสักพักอะครับเกิดปัญหาว่าขึ้นจอฟ้าเลยอะครับแล้วก็ดับไป

และพอลองเปิดเครื่องใหม่ บางทีจอขึ้นว่า no signal บางทีก็ค้างไปเลยอะครับ

ควรทำอย่างไรดีหลังๆเป็นบ่อยมากๆ

และหลังจากดับไปแล้วเวลามัน boot window อะครับมันก็ขึ้นจอฟ้าอีกและก็ no signal เหมือนเดิม

spec เครื่อง -เล่น mw3ลื่น

P4 3.00 ram1.5 geforce8400

ขอถามผู้รู้หน่อยครับควรแก้ไงดีอะ

-เครื่องพึ่งนำไปลงวินโดใหม่(2สัปดาห์)

และถ้าเราไปลงวินโดใหม่นี่ ไอเกมของแท้ที่เราซื้อแล้วลงแล้วมันลงได้1ครั้งเท่านั้นอะครับ
เราควรทำไงดีอะครับ หรือว่าไอตัวcodeที่เราใช้ลงมันจะติด id steamไปเลยหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

CrYzTeX
29th November 2011, 13:07
ห๊ะ MW3 ลื่น 8400GS เนี๊ยะนะ

กด cancel ไปครับ เพราะว่าถ้าเล่นแบบ safe mode เม้าส์มันจะลื่นผิดปกติ

qqweew
29th November 2011, 13:23
8400เล่นลื่นครับ

กด cancle แล้วมันเข้าไม่ได้ตอนนี้เลยกลัวไปเลยไม่กล้าเล่น

รอบที่แล้วดับไปลองเปิดอยุ 1 ชั่วโมงกว่าถึงจะติดและรีบมาตั้งกระทู้ถามในทันที