PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ผมโหลด COD MW2 มาครับ

ultrapream
29th November 2011, 14:15
ช่วยด้วยครับ ผมโหลด COD MW2 แบบ Bit มาครับ ตอนเล่นเกมมันมันเป็ภาษารัสเซียอะครับ เข้าไปดูที่ zone ใน folder มันเขียนว่า Russia ผมเลยไปลองcopy english ใน COD MW3 มาก้เล่นไม่ได้ครับ

ช่วยด้วยครับมันเป็นภาษารัสเซีย

tonkune14
29th November 2011, 14:27
คุณโหลดของใครมาก้อ PM ไปบอกเขาสิครับดีกว่ามาตั้งกะทู้แบบนี้นะ ครับ ๆ

boomman
29th November 2011, 14:30
มันก็ต้องแปลงไฟล์เอานะครับ (ซึ่งต้องมีเกมส์ MW2 ภาษาอังกฤษอีก และต้อง ตัวเต็ม 11gb )
แล้วค่อยก็อปไฟล์ต้องนั้น นู้นมาใส่ (เพราะผมเคยซื้อคีย์รัสเซียมา คนขายหาวิธีแปลงไฟล์ให้ กว่าจะได้เล่นนานโขเลยหละครับ)

ผมว่าคุณค้อง โหลดใหม่เลยครับ ( เป็นของ Eng ด้วยหละ :) )

ส่วนที่ว่า Coppy ไฟล์ eng จาก MW3 มานะ
ผมว่า ไม่เข้าท่าเลยนะ มันคนละภาค คนละเวอร์ชั่น !!