PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ข้อความเห็นจร้าาาา

bungsss
29th November 2011, 17:00
สวัสดีเพื่อนชาว jokergameth ทุกคนเลยครับ ปกติผมก็จะไม่ค่อยปรึกษาปัญหาชีวิตกับใครหรอกครับ แต่คราวนี้อยากได้ความคิดเห็นจากเพื่อนๆพี่ๆน้องครับ
คือผมก็มี จะเรียกว่าเพื่อนดีกว่าแต่ก็พิเศษหน่อยอะคับแบบจะเรียกว่าเราสองคนรักกันอะคับ เราคุยกันทุกวันเลย ในเวลาว่างๆก็คุยก็มีหยิดมีจีบเป็นเรื่องธรรมดาเค้าก้อมีให้ของผม ผมก็ให้ของเค้า บางทีเค้าก็วาดรูปให้ผม ตอนนี้เราก็คุยกันมาได้จะ 4 เดือนละครับ วันนี้ผมเลยตัดสินใจขอเค้าเป็นแฟน ครับ ก็ขอแบบทำเป็นวีดีโอเลยอลังการมาก แต่ เค้าก้อตอบผมว่า เรายังไม่อยากมีแฟนอะ/คงไม่อยากให้แบบยึดติดหวงกันไปมั้งอะ ประมาณนี้ ผมถึงช๊อคเลยแต่เค้าก็บอกนะว่ารักผมนะแต่ก็เป็นอย่างที่คำตอบ คือผมก็รักเค้ามากอะครับก็อยากให้เพื่อนๆ ช่วยแสดงความเห็นหน่อยว่าผมควรทำไงดีครับบ ;)

หากมีอะไรผิดพลาดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้มือใหม่หัดโพสครับ :)

Famous
29th November 2011, 17:27
เป็นผมแถบช๊อคขอเปนแฟนเจอแบบนี้ ลองห่างมาดูสักพักคับดูว่าเค้าจะเป็นยังไงไม่ก็ลองถามไปตงๆ ว่าทำไมไม่อยากมี สิ่งที่คุณเจ็บแน่ถ้าเค้าไปคบกับไคก่อนคุณ

tentaethaibio
29th November 2011, 21:02
ลอง ลดเวลาคุยบ้างหน่อยก็่ได้ นะ ตอบท้ายๆ จะได้ดี ถ้าคุฯเป็นคนโม้ไม่เก่ง เดี๋ยวจะไม่มีเรื่องจะคุย

communism
29th November 2011, 21:15
:eek: ผมก็เคย แต่คำตอบที่กลับมานั้นคือ คิดดูก่อน

พอสืบเอาจริงๆมันมีแฟนแล้ว!!!แต่แฟนมันอยู่แถวบ้าน

ลองสืบดีๆก่อนน่ะครับ อาจเจอสาเหตุที่แท้จริง

Cutto23
29th November 2011, 21:21
เป็นแบบเดิมอ่ะดีสุดแล้ว รอให้เค้ามั่นใจอะไรๆ ก่อน
ดีกลัวเสียเค้าไปนะครับ :)

bungsss
30th November 2011, 00:03
เรื่องที่เค้าจะไปมีแฟนผมว่ายากนะ เพราะผมสืบทุกซอกทุกมุม ทั้งฝากเพื่อนเค้าสืบเอง ไม่น่ามี แต่เมื่อคืนนี้เลยเค้าก็คุยกะผมดีนะ ยังคุยปกติเหมือนมะมีอะไรเกิดขึ้น แต่ผมก้อเศ้รานิดๆเค้ายังทักเลยว่า ให้หัวเราะหน่อย เค้าก้อยังบอกคิดถึงผมเป็นปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมงงเลยยังไงกันแน่ :sweat

Stalkergame
30th November 2011, 12:29
จริงใจแต่ไม่จริงจัง = ='