PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Format ไดร์ที่ลงวินโดว์

denhotx
18th July 2011, 17:00
ผมอยากจะถามนะครับ ว่า ผมจะFormat ไดร์C ของผมซึ่งติดตั้งวินโดว์XPไว้อ่ะครับ ถ้าผมFormat ไปวินโดว์จะหายตามไปหรือไม่(ตอนนี้ผมใช้ 2 วินโดว์ซึ่งทำให้เครื่องช้ามากๆ):rtfm

catroon2000
18th July 2011, 17:51
ผมอยากจะถามนะครับ ว่า ผมจะFormat ไดร์C ของผมซึ่งติดตั้งวินโดว์XPไว้อ่ะครับ ถ้าผมFormat ไปวินโดว์จะหายตามไปหรือไม่(ตอนนี้ผมใช้ 2 วินโดว์ซึ่งทำให้เครื่องช้ามากๆ):rtfmคือถ้า Format Drive เนี่ยทุกอย่างจะหายไปรวมถึง Windows หรือ Operating System อื่นๆด้วยครับ

denhotx
19th July 2011, 20:56
ครับๆ ก็คงจะเอาไว้ก่อนแหละครับยังไม่มีเาลาทำเลยยุ่งมากๆ