PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ด่วน!!!ครับขอรายชื่อผู้ตัดสินฟุตบอลซีเกมส์ครั้งที่ 26 นี้หน่อยครับ!!!!

ononoGamer
29th November 2011, 18:34
ขอรายชื่อผู้ตัดสินฟุตบอลซีเกมส์ครั้งที่ 26 นี้หน่อยครับ!!!!
ใครรู้ช่วยผมหน่อยครับ :sweat
ต้องทำรายงานส่งพรุ่งนี้ครับถ้าไม่ได้ผมซวยแน่เลยครับ
ใครรู้ผมขอหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างแรง

ผมหาแล้วหาไม่เจอจริงๆทั้งภาษาไทย ภาษาอังกฤษ แล้วไม่เจอจริงๆ
ใครรู้ช่วยผมทีนะครับบบบ

Petchrio~
29th November 2011, 18:39
ลองไปดูในยูทูปหรือโหลดมาอะครับ ตอนที่กำลังจะแข่ง จะมีรายชื่อนักบอลอะ น่าจะมีบอก หรือเขียนไว้ ถ้าไม่มีก็ขออภัย ที่ช่วยอะไรไม่ได้ :sweat

ononoGamer
29th November 2011, 18:43
โอ้วนึกว่าจะไม่มีคนมาตอบซะแล้วครับ ขอบคุณมากครับๆ ^^

Ironman01
29th November 2011, 19:42
จะเอาไปทำอะรัยหรอครับ..

montreepot
29th November 2011, 19:48
อยากรู้ว่าวิชาอะไรครับ?

เกิดมา ผมไม่เคยต้องหาชื่อพวกนี้เลย

ช่วยบอกผมที ผมก็จะเก็บไว้เป็นข้อมูล เอาไว้ไปวิจารณ์การศึกษาไทยบ้างครับ

คือ ถ้าเป็นพละ แล้วมันต้องหาชื่อกรรมการมาทำไม? แถมเป็นแค่ซีเกมส์ด้วย?

งง มากครับ บอกที แล้วผมจะหามาให้จนครบ

ถ้าเป็นรุ่นผมคงดีซิ งานง่ายๆแบบนี้ก็ได้คะแนน แต่เราได้อะไรกัน?

Phenomenom555
29th November 2011, 19:53
อยากรู้ว่าวิชาอะไรครับ?

เกิดมา ผมไม่เคยต้องหาชื่อพวกนี้เลย

ช่วยบอกผมที ผมก็จะเก็บไว้เป็นข้อมูล เอาไว้ไปวิจารณ์การศึกษาไทยบ้างครับ

คือ ถ้าเป็นพละ แล้วมันต้องหาชื่อกรรมการมาทำไม? แถมเป็นแค่ซีเกมส์ด้วย?

งง มากครับ บอกที แล้วผมจะหามาให้จนครบ

ถ้าเป็นรุ่นผมคงดีซิ งานง่ายๆแบบนี้ก็ได้คะแนน แต่เราได้อะไรกัน?

ครับคิดเหมือนกันเลย วิชาอะไรสั่งเนี่ย ผมยังไม่เคยเจอมาก่อนเหมือนกัน:sweat

ononoGamer
29th November 2011, 21:00
พละครับผม
อาจารย์นึกสนุกอะไรไม่รู้ให้หาเนี้ย

แล้วบอกว่าให้ครบทุกคนด้วยเนี้ยครับ

bossjibjib
29th November 2011, 21:03
รอลอกเพื่อน ฮ่าๆ