PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Center Assistant "cancerzz" รายงานตัวครับผม

cancerzz
18th July 2011, 17:10
เล่นบอร์ดใหม่มาได้พักนึงแล้ว แต่ไม่ได้รายงานตัวสักที

ไม่รู้ตำแน่งนี้ต้องการคนอยู่ไหม :confused:

Jung Hye Wook
18th July 2011, 20:11
เล่นบอร์ดใหม่มาได้พักนึงแล้ว แต่ไม่ได้รายงานตัวสักที

ไม่รู้ตำแน่งนี้ต้องการคนอยู่ไหม :confused:

พูดเหมือนน้อยใจเลยนะครับ ยินดีตอนรับกลับสู่ต่ำเเหน่งเดิมครับ(ไม่รู้ได้หรือเปล่านะ ล้อเล่นพี่โจ๊กเเก่ให้อยู่เเล้ว)มาสร้างสรรค์บอร์ดใหม่ให้ไฉไลเหมือนเดิม

GoD_NooB
18th July 2011, 23:41
ทีมงานผมมาแล้ว 1 คน T T ดีใจจัง ช่วยผมจัดสารบัญด้วยนะครับ :heat
ถ้าุถามว่าต้องการมั้ย ? ตอนนี้ผมคิดถึงเพื่อนๆ Ca มากครับ อยากให้กลับมาทำงานด้วยกันอย่างมากเลยครับ
ปล.รบกวนถ้าว่าง pm มาหาผมด้วยนะครับ